Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

kích thước sáo trúc 10 lỗ

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hqxdpro Posted: 04-19-2010 12:38 | Locked
có anh em nào biết chính xác kích thước thì chia sẻ cho mọi người cùng biết nhé
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

http://damsan.net/forums/thread/47092.aspx

Hy vọng giúp bạn được phần nào !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hqxdpro replied on 04-22-2010 23:41 | Locked

vâng em xem bài này rồi ,nhưng đây là sáo la,em muốn hỏi về sáo đô.dù sao cũng cảm ơn bác

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đó là sáo Đô, xem cho kỹ lại đi bạn, không chịu đào sâu mà hỏi lung tung!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 04-23-2010 12:19 | Locked
Bác này còn hỏi tre, nứa làm sáo ở hà nội bán ở đâu. em trả lời rồi còn hỏi buồn cười lắm cơ. mà làm sáo họ hỏi nứa với trúc, chứ lại đi hỏi tre thì... mà lại hỏi nứa, mà để làm "sáo trúc" nữa thì em cũng... chỉ biết nứa làm sáo nứa thôi. chỉ cho cặn kẽ rồi mà chả chịu đọc chả chịu đi mò thì phải. chứ bảo địa chỉ chính xác thì nói sao nổi trong khi em cũng cứ đi thấy hàng nào bán thì vào chọn mà mua, chỉ biết ở đường đấy có, chứ có biết địa chỉ đâu cơ chứ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 04-23-2010 20:46 | Locked
hqxdpro:

vâng em xem bài này rồi ,nhưng đây là sáo la,em muốn hỏi về sáo đô.dù sao cũng cảm ơn bác

Ặc, tốt nhất là bác đi mua một cây sáo đô chuẩn vào ( tương đối thôi vì sáo chẳng có cây nào chuẩn 100% ) rồi về lấy thước ra mà đo, trên damsan em thấy nhiều tài liệu hướng dẫn lắm cơ mà, bác nên mốt vài ngày vào diễn đàn mà tìm hiểu đi, còn nứa thì em đã nói bên topic HN nơi nào bán sáo rồi đấy, nếu mà bác ko chịu khó tìm thì em cũng chịu

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hqxdpro replied on 04-23-2010 21:57 | Locked

xin tất cả những góp ý của các bác nhé

những thông tin của các bác rất hữu ích.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hqxdpro replied on 04-23-2010 21:59 | Locked

xin cảm ơn tất cả những góp ý của các bác

những thông tin của mọi người rất hữu ích

cảm ơn nhiều nha.

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net