Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

cho em xin ban nhac

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
nonbynon Posted: 10-01-2009 11:00
chào các pác em tên là long mới tập thối sáo không biết pác nào có bản nhạc của bài hát "để ánh trăng thay thế lòng tôi " nhac trung quốc giống bài ánh trăng lẻ loi cua việt nam cho em với cảm ơn các pac nhiều
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
tiện thể ai cho sheet bài chú voi con ở bản đôn với, cũng thấy thú vị với bài này mà chỉ thủi mò chưa có sheet.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

nonbynon:
chào các pác em tên là long mới tập thối sáo không biết pác nào có bản nhạc của bài hát "để ánh trăng thay thế lòng tôi " nhac trung quốc giống bài ánh trăng lẻ loi cua việt nam cho em với cảm ơn các pac nhiều

Tên tiếng Anh là "The moon represent my heart" , bạn chịu khó search trong diễn đàn kỹ rồi hãy yêu cầu nhé, diễn đàn là một tổng thể có rất nhiều tài nguyên chỉ chờ bạn biết cách khai thác thôi. Nếu có yêu cầu xin bạn vào đúng box yêu cầu bản nhạc thì các thành viên khác dễ dàng giúp bạn hơn, chí ít thì khi lập topic mới bạn cũng nên nêu rõ bản nhạc bạn yêu cầu ngay đầu topic, trành những yêu cầu chung chung nhé, đó chính là một yếu tố gây phản cảm để yêu cầu của bạn càng lâu được đáp ứng, mong bạn nghiên cứu kỹ trước khi hỏi, chúc bạn sớm tập luyện thành công.

Đây là yêu cầu của bạn :  Ánh trăng nói hộ lòng anh

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ngoccuaanhoi:
tiện thể ai cho sheet bài chú voi con ở bản đôn với, cũng thấy thú vị với bài này mà chỉ thủi mò chưa có sheet.

Mình có sheet đấy mà là chép tay, trong dam san cũng có rồi

Nếu bác cần ngay  mai tôi chỉ link cho

Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net