Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thảo luận về việc làm áo Logo clb Sáo trúc Hải Phong-Đamsan.......

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 4 Followers

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ
Lam Ninh replied on 09-24-2011 2:09

Em ủng hộ. Em nghĩ đã là logo của ae Damsan thì phải mang tính cộng đồng. Nhưng không thể in hết các nhạc cụ lên đó được. Em có sáng kiến này: LOGO có in hình trái tim đặt trong lòng bàn tay và 1 chiếc môi xinh xinh đang hun lên trái tim đó.

Ha ha! Hay đấy! Nhạc cụ nào mà chẳng cần dùng tay  hoặc miệng rùi bằng nhiệt huyết trái tim nữa. Từ đó sẽ nảy sinh tình yêu, tình yêu nhạc cụ dân tộc và yêu những người yêu nhạc cụ dân tộc nữa nhỉ? hi hi hi hi!

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Chiến Dragon replied on 09-26-2011 20:43

Mình thích màu da cam cho thể loại đồng phục. Áo phông có cổ, ở đằng sau có dòng chữ của câu lạc bộ, đằng trước có logo. Mình nghĩ thế là đủ

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

ý tưởng cô bé này dễ thương ghê. nhưng mà mình nghĩ nên lấy logo damsan.net đã có từ trước đến nay, mầu áo cũng thế. còn có thể thêm hình ảnh hoặc slogan hay vị trí kích thước logo thế nào cho đẹp thì bàn luận thêm.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

các bác làm thế nào thì làm nhanh lên chứ cứ chờ mãi thế này à!

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

mà áo này là tượng trưng cho nhạc cụ dân tộc theo e thì mọi người sẽ biết chứ h in loại nhạc cụ này nhạc cụ khác lên thì nó sẽ thành phân biệt người tham gia à.cứ mẫu cũ của các bác nhà mình ở trong tp.hcm là được rồi chỉ cần có đông là được thôi ma f

†hằng ßờm

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Mình thì thật sự không thích màu đỏ với cam lắm....

Page 2 of 2 (21 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net