Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

CHỊ EM DAMSAN VÀO BÁO DANH NÀO!

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 5 Followers

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ
Lam Ninh Posted: 09-18-2011 22:58

Thuận theo ý nguyện của một số anh em và của thành viên độc cô nữ Lam Ninh (thường xuyên "được" anh em săn sóc, hỏi thăm, híc) nên tớ lập topic này kêu gọi chị em trong nhà ra mặt giang hồ, vào đây báo danh và giúp đỡ nhau trong sự nghiệp sáo trúc cũng như tất cả các sự nghiệp khác (đàn bầu, nhị, tranh, tiêu...), không kể tới sự nghiệp quan trọng là "chém cùng anh em, đi tìm tri kỷ". Hì hì

Cũng kêu gọi anh em vào tham gia cho vui, giúp chị em tiến bộ bằng và hơn các anh em nhé! @@

Sở thích: Sáo, thơ, thư pháp Việt, vẽ tranh chân dung, xem phim hành động+ kinh dị,  chơi AOE cả ngày lẫn đêm, thích màu đen, hoa phong lan trắng và hoa cỏ may (nhiều nữa...tham mà ^^)

.Sở ghét^ ^: Nấu ăn dở ẹc, ngại phơi quần áo vì hạn chế chiều cao, vô cùng ghét đi các loại xe 4 bánh

.Mơ ước: Lúc nhỏ thích làm thám tử, lớn lên xíu muốn thành phù thủy thiện, còn bây giờ chỉ muốn làm nghề gì mà nhanh kiếm được nhiều tiền nhất mà vẫn có thời gian cho niềm đam mê nghệ thuật. hehe

Mong các chị em nhiệt tình xây dựng topic nè!

Và...

Mong cả nhà mình luôn vui vẻ, ngày càng đoàn kết, tiến bộ nhe! 

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Topic này dành cho chị em damsan thôi à ...

Phải chăng nghệ thuật chỉ dành cho đại gia ...mình đi phụ hồ 1 ngày 50k không đủ chi tiêu ..giá sáo 150k ..lấy gì mua?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

oái pà này là cao thủ AOE à, thế biết chơi DOTA không,  AOE đây không biết nhưng rất sẵn lòng chien DOTA

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ha há chị LamNinh chơi AOE ak? tháng sau giao lưu nhá

tháng này hết tiền mạng rồi

yahoo: khongphailoi_th@yahoo.com.vn

sđt 01642605627

Not Ranked
tiểu cầm thủ

èo. Diễn đàn mình nhiều girl lắm mà sao ít người báo danh vậy ta.

mta
Not Ranked
tiểu cầm thủ

các girl phải học tập tinh thần của Lam Ninh nhé.kaka

mta
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

e cũng xin góp vui

tên: trương thị thùy trang

sn: 17/12/1992

nguyên quán: quảng trị

hiện đang la sv ĐH Công Nghiệp TP.HCM

là thành viên của HUI FC

email: tr.trang1712@gmail.com

T4

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hui .sao chi có chị em mói đươc bao danh nhỉ? con anh em thi sao?Sad

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh em ta thì khoác vai nhau ra tửu quán báo danh. spam trong này làm zì :))

Chào chị Lamninh, đọc bài giới thiệu của chị cảm xúc trong em dâng trào và đối vs em đánh vần tên của chị còn khó hơn cả đánh lưỡi kép TK nữa @@

tuy chưa được gặp mặt chị bao giờ nhưng em cảm thấy chị là người vô cùng tuyệt tác,.......

viết đến đây em chợt nghĩ phải xin phép chị để trình bày tiếp,kẻo chị nổi giận thì em không gánh nổi họa..hị hị..hị....

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chào các cụ, các ông, các bà, cô, chú ,bác, anh, chị, em, hàng xóm, láng giềng....!!!!!!!

Một ngày đẹp trời như bao ngày đẹp trời khác(à, hơn tý). Tự nhiên mình mua một  cây tiêu, băn khoăn tự hỏi không biết lỗ nào là lỗ thổi, híc. Chợt sấm chớp đùng đoàng, gió quật kinh hoàng, khói sương mù mịt, một cụ Bụt già hiện lên khẽ bảo: "Muốn rõ cơ hồ, hãy vào Damsan.net" He2, thế là ta có mặt tại đây với:

Tên: Hoàng Mai

Sn: 25/08/1990

HKTT: Cao Bằng

Nghề nghiệp: Sinh viên

Nơi tác nghiệp: ĐH Kinh tế-ĐHQGHN

Sở thích: 

Sở ghét: 

Sở trường:

Sở đoản:

(Tất cả sau dấu hai chấm là: Hồi sau sẽ rõ)

Là mem mới, mong mọi người giúp đỡ!

Hì hì hè hè

(TB: Rất ngưỡng mộ Lam Ninh, rất rất ngưỡng mộ!@@)

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Oái, "Anh em ta thì khoác vai nhau ra tửu quán báo danh. spam trong này làm zì :))" là áo em sy?

Nếu em md54kt3 cho chị là một tác phẩm tuyệt tác( không ai nói con người tuyệt tác bao giờ nhỉ? ^^) thì ta đành ngậm ngùi im lặng roài! híc híc

Tiện đây Lam Ninh tôi vinh dự nhận lời thách đấu với các anh em cả AOE và DOTA( chưa chơi nhưng ngày mai sẽ biết ^^), Guny cũng ok.

Tui có thể tiếp chiêu ae vào các ngày trong tuần trong giờ hành chính. Kêu gọi chị em ra mặt giúp đỡ chứ mình Lam Ninh đấu với nhiều anh em thế này không chột cũng đui! hự hự

Have a nice day!

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

Híc híc, tạo tài khoản cho con bạn lại post bài luôn, quen thói thấy là chém đây mà. Đã lôi kéo thêm được 1 mem đứng về phía mình, hì. Hoàng Mai là bạn em, nhờ anh Hải thứ 6 này tiếp tục chỉ dạy nha! (Thành phần khó bảo thế này em chịu thui híc)

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Lam Ninh:

Híc híc, tạo tài khoản cho con bạn lại post bài luôn, quen thói thấy là chém đây mà. Đã lôi kéo thêm được 1 mem đứng về phía mình, hì. Hoàng Mai là bạn em, nhờ anh Hải thứ 6 này tiếp tục chỉ dạy nha! (Thành phần khó bảo thế này em chịu thui híc)

Hay quá, chị em post yahoo với số điện thoại đầy đủ nhé, để anh em còn add nick và "nói chuyện riêng" :)

Chắc em Ninh làm chủ topic này đi, kêu gọi các bạn chủ nhật này tham gia offline với mọi người.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vâng....xin phép đc lên tiếng trong topic của Nam Linh, tuy trình độ tiêu sáo có hạn nhưng xin đc thách đấu AOE trên toàn diễn đàn nhà ta...(DOTA nghỉ chơi từ năm  2 vì hack map nhiều quá,Guny thì ốp trượt lên +11 cú quá del nick, chỉ còn trung thành vs AOE thoai) ....(Chú ý,thua sẽ gọi đội....he he)

Nếu a e nhận lời thì p.m lên YM và tiến hành solo vào tối thứ 6 hoặc thứ 7 này trên Garena hoặc CGA...

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Tui xin được bổ sung 1 số chi tiết quan trọng:

Nick yahoo: ngonnentrongdem_1706

email: hoangmai0607@gmail.com

^^

Page 1 of 2 (23 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net