Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline sáo trúc Hải Phòng định kì hàng tháng

rated by 0 users
This post has 194 Replies | 8 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

OMG.. Thằng cha Thân í hám xiền lém.... he he............

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

khantun195:

Hjx....Hám bt, nhưng mà tóm lại là có khi để giữ khách thì a e HP nhất trí là miễn cho ngoại tỉnh nha( ko tính các bác ở tỉnh lân cận về học tập tại HP....yeah)

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
all-4-you replied on 09-19-2011 4:20

Í ọ... Mình o HD.. Thế mà hắn cung thu xiền.............. :D

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

khantun195:

Í ọ... Mình o HD.. Thế mà hắn cung thu xiền.............. :D

Đã nói là trừ a e ở tỉnh lân cận đến học tại HP mà lại, mà a e mình mới có gần chục ng đóng thoai, bữa tới phải moi thê,...hê hê

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Mọi ng cố gắng đi đầy đủ nhé......

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

khantun195:

Mọi ng cố gắng đi đầy đủ nhé......

Cái này mình cố gắng kêu gào thôi...A e HP rất chi là cù nhầy, hết giờ cao su lại ko đến, bữa nọ đc có hơn chũ ng...nghĩ nó chán

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Tui có í tg này.... Sao ae damsan minh ko tổ chức làm 1 cái áo co Logo clb sáo damsan nhể... đẻ đi đâu ng ta cũng bít minh... ý kiến hay... tui âp ủ lâu dồi........ ae thảo luận.................

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

khantun195:

Tui có í tg này.... Sao ae damsan minh ko tổ chức làm 1 cái áo co Logo clb sáo damsan nhể... đẻ đi đâu ng ta cũng bít minh... ý kiến hay... tui âp ủ lâu dồi........ ae thảo luận.................

Lập topic riêng đê, anh em HP cũng đã tính làm riêng cho mem HP rồi,có điều là mấy lần off trước ko đủ ng nên vấn đề này chưa kịp thảo luận thôi....

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Tui có í tưởng này.... Sao ae damsan minh ko tổ chức làm 1 cái áo co Logo clb sáo damsan nhể... đẻ đi đâu người ta cũng bít minh... ý kiến hay... tui ấp ủ lâu dồi........ ae thảo luận................

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Lịch offline tháng 9: 3h chiều ngày chủ nhật 25/9 bờ hồ An Biên Mọi người hãy đang kí tiêt mục và lần này tôi gọi đến anh em,nếu chưa đăng kí tiết mục trên diễn đàn thì sẽ đăng kí qua điện thoại.... Danh sách tham gia và tiết mục:

1.Lê Văn Thân_______Giấc mơ trưa (KS của Trung Hiếu :)) )

2.Anh Bình      _______Để gió cuốn đi

3.Huyện          _______Tình xưa nghĩ cũ_ tiêu rê

4.Mạnh Tiến(TieuKiem90)____Về quê, bèo dạt may trôi_sáo C,Ngũ bách niên thương tiền tang hải_Tiêu rê

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Dạo này có vẻ ae HP ko rôm nữa nhỉ? Càng ngày thổi sáo càng chán nên kì này chẳng dám đăng ký nữa. Bêu qua! Hix!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

luugia89:

Dạo này có vẻ ae HP ko rôm nữa nhỉ? Càng ngày thổi sáo càng chán nên kì này chẳng dám đăng ký nữa. Bêu qua! Hix!

Đấm thâm mắt hờ...đăng kí ngay và luôn đi...bậy...

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

....Lonely_Monkey....:

khantun195:

Hjx....Hám bt, nhưng mà tóm lại là có khi để giữ khách thì a e HP nhất trí là miễn cho ngoại tỉnh nha( ko tính các bác ở tỉnh lân cận về học tập tại HP....yeah)

Hehe. Cái này hay à nha !  ^^!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

@@.. Tôi xin chả đăng kí bài nào cả... Toàn những cao thủ thôi..... Xấu hổ... hé hé

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hế hế hôm nay ở khách sạn sv DHDL thổi mấy bài hic thật là phê

tất cả chú ý vào mình ra ngoài hiên thổi ha há

thế là có mấy tên mê muôn học em không biết dạy bảo là 25 này off đến hi

mà cũng không ưa lắm có 1 cậu biết chơi ghi ta là thấy kết thôi còn lại toàn bảo tán gái hic

bó tay các cậu

yahoo: khongphailoi_th@yahoo.com.vn

sđt 01642605627

Page 2 of 13 (195 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net