Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Hải Phòng 21/8......bờ hồ An Biên....!!!....

rated by 0 users
This post has 73 Replies | 4 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

minh còn gà mờ lắm muốn được học hỏi thêm mọi ngườiWink

Not Ranked
tiểu cầm thủ

sdt 01227271628

Not Ranked
tiểu cầm thủ

thông tin dầy đủ nick và sdt đều ở trên đó.minh sn 21 thang02 năm 1987

minh  thích sáo, tiêu

đàn gitar, ken harmonika

tên dầy đủ là:Nguyễn Nhật Đức

yh:maoxmen_hp87

thích thì nhùi nhưng lam thì chưa có j.

add: ho sen

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ơ. Đang đâu thì bị sưng hết mắt lên... chán chả buồn chếtAngry

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hum nay là 21/8 rồi. Định sáng nay sang HP học hỏi tí nhưng mưa thế này thì...

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vâng....sau một thời gian kêu gọi và tập hợp...kết hợp với những buổi gặp mặt nho nhỏ....một điều dễ nhật thấy là phong trào sáo trúc Hải phòng đã có bước tiến đáng kể...cả về chất và lượng....với các thành viên từ hs,sv đến các các anh đã có công ăn ổn định,gồm cả nam lẫn nữ,mới thổi đến thổi đẳng cấp...nhưng tất cả mọi người đều có chung 1 niềm đam mê sáo trúc.....

Vậy....theo ý kiến chung của anh em và đã thống nhất đúng 3h chiều ngày 21/8 tức chủ nhật anh em đam mê sáo trúc trên toàn Hải Phòng sẽ có mặt tại bờ hồ An Biên để giao lưu chia sẻ về sáo trúc đồng thời thảo luận để đưa phong trào sáo trúc Hải phòng ngày càng phát triển......

Clb nào cũng cần có quỹ để phát triển...vậy....khi đi off,mọi người mang theo 50k để đóng quỹ cho những lần gặp mặt tiếp theo.....với 55k còn thừa trong buổi off 10/7 và hôm 7/8 vừa rồi,các anh có đưa cho mình và sau khi chi trả tiền nước và bữa rượu ốc thì mình còn cầm 280k...xin đc công bố để anh em đc rõ.....

Topic này để công bố danh sách thành viên tham gia buổi off và tiết mục đăng kí....mọi người hạn chế spam...ok..

1. Anh Duy Bình __Clb sáo trúc cũ

2. Anh Đông      ___Quảng Ninh

3. Anh Dương   __Clb sáo trúc cũ

4. Anh Đức       ___Trưởng clb sáo trúc cũ (Anh xin nghỉ vì công tác)

5. Anh Hiếu      _ __Kĩ năng đàn bầu rất  khá

6. Anh Hùng      ___Clb sáo trúc cũ (Đã xin nghỉ vì công tác)

7. Anh Trí Minh   ___Clb sáo trúc Hà Nội

8. Anh Nam      ___Clb sáo trúc cũ

9. Anh Sơn       ___DHHP

10. Anh Toàn      ___Clb sáo trúc cũ

11. Anh Anh Tuấn__Cựu sv DHHP

12. Anh Việt       ___Clb sáo trúc cũ

13.Lưu Văn Công____Xây dựng K11 DHHP

14.Trần Văn Hưng___Điện AK9 DHHP

15.Nguyễn Văn Lộc__Điện AK9 DHHP

16.Lê Văn Thân     ___Điện AK9 DHHP

17.Trần Văn Tiến    __Điện AK9 DHHP

18.Trần Trung Hiếu  __DHDL HP

19.Nguyễn Văn Huyện ___THPT Lý Thường Kiệt

20.Trần Vũ        ____DH Y HP

21.Đoàn Văn Khẩn    ____CDHH

22.Nguyễn Văn Cường          _____ Kiến An

23.Chị Trang  _____Cựu Sv DHHP

24.Bạn của Công....

25.Đệ của Trung Hiếu....

26.Đinh Như Sang   ___Tân sv DHHH

27.Tạ Việt Tú             ___THPT chuyên Trần Phú

28.Đỗ Hải Hưng       ___Bạn của Như Sang

29.Trần Quang Huy  __Điện ak9 DHHP

30.Anh Nguyễn Nhật Đức

........

Tiết mục đăng kí:

1. Nguyễn văn Huyện___Bến thượng hải

2.Đinh Như Sang       ___Về Quê+Bến Thượng Hải (Harmonica)

3.Đoàn Văn Khẩn      ___Bé lên ba

4.Đỗ Hải Hưng           ___Liên khúc bèo dạt mây trôi

5.Anh Bình                  ___Tiếng hát rừng Pác pó

6.Anh Cao Trí Minh   ___Đất rừng phương Nam,Nếu lúc trước em đừng tới...

7.Trung Hiếu             ____Giấc mơ trưa

8.Thân                        ____Lục dã tiên dung(Tiêu rê)+Forever

9.Anh Sơn+Thân     ____Nữ nhi tình  (Guitar+sáo trúc)

10.Lưu Công            ____Gợi nhớ quê hương

........

Sẽ có 1 cây sáo+1 tiêu rê của Xuantung tặng a e HP....rất cám ơn tấm lòng của bạn

2 cây sáo của a Cao Trí Minh tặng mọi người.....Thanks a rất nhiều

1 cây sáo tone đô do anh Mão tặng ...thank a Mão

Thanks sự đóng góp của anh Hùng...

Mọi người hãy đang kí tham gia và tiết mục của mình trên topic này.Mình sẽ liên tục cập nhật thông tin....

Nếu các thành viên có bạn bè cùng đam mê sáo trúc thì hãy mời họ tham gia...anh em rất hoan nghênh....

Va sẽ rất tuyệt vời nếu các anh em Hà Nội và các vùng lân cận tham gia cùng clb Hải Phòng.......thân mời tất cả anh em.....

Hướng dẫn đến hồ An Biên:
Xem Bản đồ cỡ lớn hơn

Continue....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vâng....hôm qua buổi offlinr đã diễn ra tại bờ hồ An Biên Hải Phòng..tuy nhiên...có một thực tế là dù đã đang kí và thông báo rất nhiệt tình nhưng các a e chỉ đi đc 1 nửa...thực sự hơi buồn một chút là các a e đã ko thu xếp đc thời gian để đi off cùng mọi người...

Đánh giá một cách khách quan thì mặc dù buổi off diễn ra khá tốt và ko khí vui vẻ nhưng thực sự vẫn chưa hấp dẫn với tất cả...thứ nhất là chưa đủ thành viên,có cái máy ảnh thì ko có thẻ nhớ lại hết pin đc có vài cái cũng chả buồn post lên nữa...thiếu các anh trong clb cũ để cùng nhau đưa ra nhiều vấn đề...thiếu các anh thực sự chuyên nghiệp để tham khảo ý kiến.....v.v....

Vì vậy anh em nào đọc đc những điều này thì yêu cầu mọi người lần sau đi off cố gắng thu xếp thời gia đi vs anh em vì chỉ 1 lần trong 1 tháng mà thôi....

Có nhiều vấn đề cần thảo luận....ý định sắp tới là 2/9 các anh như a Đức,a Trí Minh,a Hùng,các a còn thiếu trong clb cũ,các thành viên mới sẽ cùng nhau đưa ra các vấn đề thảo luận....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Các quà tặng của A Trí Minh,a Mão và Xuân Tùng đã đc trao cho những ng xứng đáng....thanks all

Quỹ clb còn 500k như đã thông báo...

Not Ranked
tiểu cầm thủ

không bít a e hải phòng nằm ở đâu nữaSad

Not Ranked
tiểu cầm thủ

muốn nc mà không bít làm sao

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

maoxmen_hp87:

muốn nc mà không bít làm sao

Đây anh ạ

http://damsan.net/forums/t/7945.aspx?PageIndex=1

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

....Lonely_Monkey....:

Vâng....hôm qua buổi offlinr đã diễn ra tại bờ hồ An Biên Hải Phòng..tuy nhiên...có một thực tế là dù đã đang kí và thông báo rất nhiệt tình nhưng các a e chỉ đi đc 1 nửa...thực sự hơi buồn một chút là các a e đã ko thu xếp đc thời gian để đi off cùng mọi người...

Đánh giá một cách khách quan thì mặc dù buổi off diễn ra khá tốt và ko khí vui vẻ nhưng thực sự vẫn chưa hấp dẫn với tất cả...thứ nhất là chưa đủ thành viên,có cái máy ảnh thì ko có thẻ nhớ lại hết pin đc có vài cái cũng chả buồn post lên nữa...thiếu các anh trong clb cũ để cùng nhau đưa ra nhiều vấn đề...thiếu các anh thực sự chuyên nghiệp để tham khảo ý kiến.....v.v....

Vì vậy anh em nào đọc đc những điều này thì yêu cầu mọi người lần sau đi off cố gắng thu xếp thời gia đi vs anh em vì chỉ 1 lần trong 1 tháng mà thôi....

Có nhiều vấn đề cần thảo luận....ý định sắp tới là 2/9 các anh như a Đức,a Trí Minh,a Hùng,các a còn thiếu trong clb cũ,các thành viên mới sẽ cùng nhau đưa ra các vấn đề thảo luận....

Tấm lòng nhiệt tình của Monkey với anh em Hải Phòng anh rất hiểu. Hôm trước khi offline, Monkey đã đi từ Hải Phòng lên Hà Nội để lấy sáo cho anh em, đi từ HP lên HN đã rất mệt rồi, Monkey lại còn phải đi vòng quanh HN cả ngoại thành, đi hoàn toàn bằng xe bus và đi bộ, đi từ sớm đến đêm. Mong anh em hiểu được tấm lòng nhiệt tình của Monkey rồi cố gắng lần sau đi offline đầy đủ nhé, anh cũng xin lỗi khi không đi offline được.

Lát rảnh anh sẽ up mấy bức ảnh và video hôm Monkey lên HN.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hic anh monkey nhiệt tình quá không ngờ nhiệt tình với anh em hải phòng như vậy mọi người nhớ nhá lần sau off đi đầy đủ nha. em thì bị phật tổ nắm rồi mà còn cố gắng mỗi lần sang mệt bở hơi tai đạp vượt cầu bính mệt quá

yahoo: khongphailoi_th@yahoo.com.vn

sđt 01642605627

Not Ranked
tiểu cầm thủ
mọi người có vẻ ít ỏ trên này ah
Page 5 of 5 (74 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net