Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TOPIC GIÚP ĐỠ THÀNH VIÊN KHÓ KHĂN

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
md54kt3 có thể cho mình đăng kí 1 cây không, tone sol cao nhé. mình cảm ơn trước.
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

caytrevn:
md54kt3 có thể cho mình đăng kí 1 cây không, tone sol cao nhé. mình cảm ơn trước.

Những bạn có sáo rồi thì nhường lại cho những bạn chưa có đi bác ơi

Ủng hộ MD, thứ 7 tuần này mình đi kiếm nứa cùng anh Phong, có gì về nhà nếu thu được nhiều nứa thì sẽ làm sáo tặng cho những bạn học sinh nghèo đam mê với cây sáo ( mình chưa hứa trước đâu nhé vì đây mới là dự định trong đầu mình ). Hi vọng thứ 7 tuần này sẽ kiếm được nhiều nứa

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hì, tại mình thấy không ai đăng ký nên đăng ký vậy thôi. mà những ai vào đam san hầu như là đã có sáo, vấn đề là có chất lượng không hay thôi. dù sao cũng ủng hộ anh em về topic này. Yes
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Em xin lỗi trước nếu spam nhưng em thấy topic này đang ngày càng sai lệch so với mục đích cao đẹp đã đặt ra.Mong mọi người nhìn lại tiêu đề topic trước khi post bài. và lời khuyên chân thành: Mrcoi124 mình vừa thấy bạn trong sổ đỏ diễn đàn, đừng để công sức trôi sông chỉ vì chuyện cá nhân bạn nhé. đam mê+ san sẻ kinh nghiệm và những điều tốt đẹp chứ không hạch sách, cạnh khóe nhau vì những việc không đâu...Confused
Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
@ Cây Tre:ok.mình cũng đang nợ cậu 1 cây mà.nhân dịp này sẽ trả luôn.có xuống HN nữa không?

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
 bác MD tặng em 1 cây em đang đói kém hehe
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thông báo xóa những bài viết không liên quan đến chủ đề của topic.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
vậy cảm ơn md nha, mình sẽ gửi phí cho cậu, 30k nhỉ. cho mình địa chỉ cụ thể nha
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hôm nay, em vô tình đọc được topic này. Cũng muốn xin được trở thành "người nhận" quà tặng đặc biệt này từ damsan. Em chỉ mới là học sinh THPT, nhưng em đã rất thích nghe tiếng sáo và mong "được" thổi sáo từ lâu. Hiện giờ đã là học sinh lớp 11. Sở thích ấy vẫn còn, và gần đây em được nghe vài bài thổi sáo. Lúc này em đã thật sự rất thích sáo rồi, đáng tiếc là em vẫn chưa biết gì về sáo, em đành cố gắng học hỏi thêm vậy.... Nhưng hiện giờ thì gia đình em có khó khăn về kinh tế. Nên em cũng không dám mua một cây sáo để "học" thổi sáo. Vì thế em viết những dòng này, xin được nhận giúp đỡ của các anh chị damsan.net...

Em xin chân thành cảm ơn tấm lòng của các anh chị.

Y!M: lifunhappy

or huynhthaihoa_hth

Nổi đau chỉ có thể vượt qua được bằng một ý chí mạnh mẽ!
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Chào mọi người! em ở miền nam nên diễm phúc này chắc không được nhận rùi! Nhưng mà anh em miền nam có ai đã mua sáo ở nhà sách lạc hồng ở quận 3 chưa vậy. Ai có kinh nghiệm chỉ em với. Em đọc trên mạng thấy người ta nói chỗ ấy bán có 30k/1 cây à. Mấy chỗ khác bán mấy trăm ngàn 1 cây hix. hum bữa em mua 1 cây 10k bên dh nông lâm nhưng về thổi không được gì hết, Mong các anh chỉ giáo để khỏi tiền mất tật mang vì đối với em 30k cũng là số tiền không nhỏ.

Cho em xin lỗi nếu phiền các mọi người 

chúc mọi người 1 ngày tốt lành

Ăn tranh thủ ngủ khẩn trương học bình thường chơi là chính
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Sao đọc thấy thảm quá zậy? @@! Mà mới học thì đâu cần sáo tốt đâu.Mà có tốt thì cũng không biết được ấy chứ. Như mình mới học được 1 tháng thấy anh em trên tao đàn bảo sáo mình sai hết nốt nhưng mình thổi vẫn thấy hay.:D. mặc dù thổi chẳng ra bài gì trọn vẹn @@. Mình thấy cứ từ từ thổi tốt rồi mới cảm nhận được sáo tốt hay không .

Cứ khi say ta điên cuồng bất chấp

Gạt bỏ đi cảm giác thất tình

Ra ngoài đường tìm cô gái thật xinh

Hôn vào má và sẵn sàng ăn tát.

Page 2 of 2 (26 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net