Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa chỉ Mua và Học Sáo Chất Lượng Cho Anh Em Sáo MB

rated by 0 users
This post has 23 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Wink
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Not Ranked
tiểu cầm thủ

hình như cửa hàng chỗ hà đông chỉ mở buổi chiều tối, sáng nay em đến đợi mãi chả có ai ở nhà

chán

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nostalgia:

hình như cửa hàng chỗ hà đông chỉ mở buổi chiều tối, sáng nay em đến đợi mãi chả có ai ở nhà

chán

chắc bác sơn đi vắng thôi, bác ấy bán tại nhà chứ có phải là cửa hàng đâu mà nói đóng cửa hay mở cửa

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Trước khi đến bạn hãy gọi điện xem b có nhà hok rồi hãy đến, b nên chuẩn bị tinh thần cẩn thận kẻo hoa mắt là hok chọn được sáo đâuWink
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thayboilangthang:

minh biet 1 chô o nam dinh ban nao o nam dinh den xem thu nhe!o cho mac thi buoi y'(den gan cho cai cho) xem nha nao canh day la mot hieu thuoc thi vao hoi co phai nha bac thi.nh ko? neu co thi hoi mua sao

chat luong cung~ ko cao lam dau nhung ma` re.neu may man co the vo' duoc 1 cay sao chat luong kha' on?

Tôi cũng ở nd nè, đang thổi cây sáo gỗ thằng bạn nó mua trong nam ra cung định mua cây sao trúc thổi vì cây sáo gỗ thổi trầm quá. Bạn cho tôi địa chỉ cụ thể của nha bác Thịnh đc ko, còn nói thế thì sao àm tim nổi,ko có thì chỉ cụ thể hoen chút đi từ hồ lên là nó bên tay trái hay tay phải vậy, ddax đến đoạn ngã 3 với đg Quang Trung chưa?
Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
à tiện đây các bác ở trong nam cho em hỏi chút xíu. Em đc thằng bạn mua cho cây sáo gỗ ở trợ bến thành ( thực ra là nó mua cho nó nhưng em thích quá nên xin nó, cũng từ đó mà em thích thổi sáo ) cái sao của em lỗ nhỏ và thổi rất trầm. Các bác cho em ý kiến mới học sáo có thể học loại này ko vì em thổi sáo này đã quen và có thể tập đánh lưỡi đơn đc rồi nhưng khi em cầm mấy cái sáo trúc em thấy lỗ to gấp 2 lần lỗ của sáo em nên em thổi mất rất nhiề hơi. Mọi người trong diễn dàn ai biết thì góp ý cho em với nhé.
Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Sáo mua ở chơ Bến Thành là sáo hàng chợ.chĩ bán cho dân du lịch mua về làm kiểng, thổi ko ra mô tê gì đâu, Bác nên tới thầy Lê Thái Sơn hoặc nhờ anh em ngoài đó mua hộ sáo để học.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Vậy cho em hỏi rốt cuộc ở đâu bán sáo trúc có thể tin được và học ở đâu ở đất Hà Nội ạ!

Em mê sáo lắm và đang có nhu cầu học.

Mong có lời giải đáp!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

http://damsan.net/forums/thread/8136.aspx : đây là chỗ để bạn tìm

http://damsan.net/forums/thread/14253.aspx : còn đây là nơi mà đamsan tin tuởng nhất cho việc mua sáo .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 2 of 2 (24 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net