Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Có ai nhà ở khu hai bà trưng ko giúp em tập sáo với

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 1 Follower

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

có  vẻ như bạn Hương sợ bị leo cây hay sao mà hum trước không thấy ra tập cùng anh em nhỉ

thứ 7 tuần này anh em có tạp chung không bít là bạn có đi được không  nhung mà thông báo là có thêm bạn nữ rồi khong phải ngại đâu an em lành như đất mà

Wink 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Em tưởng là bạn nữ hôm ấy chỉ ra mua sáo thôi mà . Anh Đông hôm ấy chém đẹp ghê , không chút thương xót . Không biết anh em có để anh  ấy  về được nhà không nữa
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
bạn nữ hôm đó không phải tên Hương, chú mày tai được tai mất hử hay sao mà giờ còn phát biểu thế. cây sáo anh chém đẹp 50k ngon không các chú? có tên cứ dơ đầu cho anh chém gấp 3 chỗ đó tiền cơ hehe, may mà anh thương xót hỗ trợ gửi xe ca tháng đó nhé. đừng có mà spam linh tinh, lo mà tập cho tử tế đi. ăn nói cho cẩn thận không lần sau là anh chém cho đứt cổ đó chú ạ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

kinh nhờ có thằng nào mà hâm thế hong bít ta chú Quý có bít anh Đông nói thằng nào không bảo anh nữa nha được thế anh tk chú :)):)):))

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hum nay có nhiều cao thủ tập thế có vẻ như công viên tuổi trẻ ngày càng có nhiều sức hút ta

Page 3 of 3 (35 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net