Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thành viên biểu diễn

rated by 0 users
This post has 1,220 Replies | 27 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung replied on 04-06-2011 20:36 | Locked

chuoitieu.muoitieu:
Cảm ơn TY nhé, dễ thương thế chứ, đâu như Xuantung

lại nói xấu tui hả.

Tongue Tied

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Thích, nhưng mấy bữa nay k đám thổi vì sợ
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
K fai xấu mà là Sự Thật
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
playgemboy replied on 04-07-2011 5:58 | Locked
hoangcongdarkmagician:

Gửi anh em 2 bài này nghe chơi, tác giả là một thành viên damsan (em xin được giấu tên vì anh này không cho post nhưng thấy không post thì phí quá).

Chim trắng mồ côi, 

Hay! thổi rất tình cảm.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 04-07-2011 8:09 | Locked
hoangcongdarkmagician:

Gửi anh em 2 bài này nghe chơi, tác giả là một thành viên damsan (em xin được giấu tên vì anh này không cho post nhưng thấy không post thì phí quá.

Chim trắng mồ côi, 

Hay! Thích :D
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
[YouTube:1mfy9JQfm2M]
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung replied on 04-07-2011 18:29 | Locked

nangtienxauxi2000:

hay lắm

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung replied on 04-07-2011 18:30 | Locked

nangtienxauxi2000:

hay lắmYes Yes Yes Yes Yes

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nangtienxauxi2000:

Bác này thổi ngày càng mượt mà và có nhiều tiến bộ đó, không biết là bác có học thêm thầy bà gì chưa, nếu chưa thì đi kiếm thầy học để luyện thêm về các kỹ thuật ngón và lưỡi cho bài nó hay hơn, chỉ là một chút góp ý lộng ngôn, có gì bác bỏ quá dùm em !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:

nangtienxauxi2000:

Bác này thổi ngày càng mượt mà và có nhiều tiến bộ đó, không biết là bác có học thêm thầy bà gì chưa, nếu chưa thì đi kiếm thầy học để luyện thêm về các kỹ thuật ngón và lưỡi cho bài nó hay hơn, chỉ là một chút góp ý lộng ngôn, có gì bác bỏ quá dùm em !

Bác lee à, em giờ là sinh viên năm cuối, pải ôn thi tốt nghiệp nữa nên ko đi học thầy học thợ đc, từ khi học sáo tới giờ, em đều học không thầy không thợ nên không biết kĩ thuật gì, có tham gia diễn đàn nhưng thấy kĩ thuật khó, hic, không học nổi, thôi thì cứ thổi cho nghe ra câu ra chữ là em thấy mừng rồi ^^

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

nangtienxauxi2000:

Ban thu am bang chuong trinh gi day 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thaptoan replied on 04-07-2011 23:51 | Locked
chuoitieu.muoitieu:

nangtienxauxi2000:

Ban thu am bang chuong trinh gi day 

Phần mềm này không biết có phải là hàng họ của Adobe không nhỉ? Tôi đang xài Adobe Audition3.0 để thu âm karaoke trên yeucahat.com. Nếu bạn có ý định thu âm, muốn âm thanh tăng thêm phần hay ho thì nên tập sử dụng Adobe Audition! giờ đã có phiên bản 3.0 thu âm tuyệt kỹ rồi đó! 

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ
nguyenquyet replied on 04-08-2011 1:00 | Locked

Đây là bài em thổi hôm tham dự offline VG từ 24/10 năm ngoái. Các bác cho comment với nhé để em hoàn thiện hơn. Hic, lúc đó em thổi bài này không được tốt lắm. So với bây giờ thì tự mình cảm thấy tốt hơn Big Smile.

[youtube:-CTqpLlJr1c]

JIBBER

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 04-08-2011 1:24 | Locked
nguyenquyet:

Đây là bài em thổi hôm tham dự offline VG từ 24/10 năm ngoái. Các bác cho comment với nhé để em hoàn thiện hơn. Hic, lúc đó em thổi bài này không được tốt lắm. So với bây giờ thì tự mình cảm thấy tốt hơn Big Smile.

[youtube:-CTqpLlJr1c]

nhìn cây sáo anh thổi thì chắc là của thầy Trần Trung phải không anh, với nghe anh thổi thế này em đoán anh là học trò cô Thanh Hòa phải không nhỉ,.he he, anh thổi thế này mà kêu góp ý thì không biết nói sao ngoài từ hay thôi. anh thổi hay ghê.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
xuanthupro replied on 04-08-2011 3:12 | Locked
Bác có sheet nhạc hay note cho e với, về tập thổi chơi ^^
Page 48 of 82 (1221 items) « First ... < Previous 46 47 48 49 50 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net