Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

"PROUND OF YOU" mới thu

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

trời lên TĐ nhiều mà ko biết cao nhân ở đây là bác Thanh Long, em có dc hân hạnh gặp bác khi nào ko vậy???Em chả bít ai là ai cả, đặc biệt là các bạn gáiBig Smile (thiệt là thiếu sót).

mặc dù dc nghe online nhưng vẫn phải down về làm tài liệu. :D

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
anh em mình gặp nhau hoài ấy chứ.a em mình cùng nhau đi mua sáo TQ ở Tất Thắng đấy.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

sặc, ra là ông Long này mà em cứ tưởng ông Long nào, công nhận bác làm cái gì ra cái đó, thiệt là nể mà.

bữa nào làm vài bản xài cây Sol tàu up lên cho anh em nghe lun đi bác.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cây sol Tàu đó e thổi vẩn chưa quen nó lắm.nặng hơi quá,với e cảm thấy nó thổi 1 số bài nhạc buồn thì hay còn mấy bài vui e thấy sao sao ấy
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bạn Long có phải là bạn có cây sáo bịt nhựa 1 đầu và quấn dây 7 màu không nhỉ !!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

>.< tuyệt quá . Thích quá đi . ^^ cho em xin bài này làm nhạc chuông điện thoại lun hé . hihi

Ko biết đến bao lâu mình mới thổi đc vậy . >.< Đồ rê mi fa sol còn chưa ra tiếng nữa hè T__T

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hehe.Đích thị là e đấy ạ.thế songUIT là bạn nào nhỉ.,bạn cũng tập ở Tao Đàn lun à

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thế à, mình cũng có tập ở đó, nhưng hông thường xuyên lắm. Tại mình thấy bạn có cây sáo trang trí ngộ quá nên nhớ. Mình là người có cây sáo Tàu bị cạo hết vỏ nè, hehe.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
À à,nhớ bạn rồi.haha.hôm nào rảnh ra tập chung với anh em cho vui 
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ừ, mình ngồi thổi vèo vèo vài cái rồi lại về sớm à, năm nay bận thiệt, hehe, hân hạnh được biết bạn, bạn thổi hay lắm.

Mình thấy bạn rất chăm chút cho cây sáo, tự quấn dây, tự làm bịt nhựa, tự làm những chỗ lồi trên cây sáo Yes.

Page 2 of 2 (25 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net