Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh Mão àh...em thấy hành động của anh ko nên đâu.nếu em làm vậy em sẽ tự chửi mình.."thật lố bịch".xin lỗi đã nói thẳng

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vừa mượn md54kt3 cây la trầm thổi tình nhi nữ phải nói là thôi rồi, giá mà có máy quay post lên youtube cho anh em chém

SĐT: 01649725706

Ym: do_not_cry_i_am_here_ok@yahoo.com

her her

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chú md54 nói chí phải . thật lố bịch.. nhưng cái hình anh pots lên để chứng minh anh ko nói điêu mang tiếng tặng mà ko có hàng như cais bác bên sự nghi ngờ.. mất tiền còn chẳng có sáo. chứ đàng nào anh cũng giải nghệ,, hay chú nghĩ anh maketing quảng cáo để bán hàng.... không làm nữa thì quảng cáo làm gì,  , hay là nghĩ anh khoe anh hảo tâm tặng cho anh em lấy ơn. ,  vậy nên cái từ   (THẬT LỖ BỊCH ) Mà chú dành cho anh ấy,  anh ko biết hiểu theo nghĩa gì cả... chú nói rõ giùm anh.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em ko tiếp xúc nhiều với bác.nhưng em là con người tìm xương trong trứng.có 1vài nguyên nhân khiến em văng ra nhữg câu có ý xúc phạm bác vậy :
1:trong 1,2 ngày em đếm có 4topic của bác liên quan tới từ "giải nghệ".điều này theo em không cần thiết.hành vi lặng lẽ làm vì ý tốt sẽ đẹp hơn thổi bùng nó lên nhiều.từ giải nghệ có lẽ hơi "xa xỉ" đối với việc làm sáo rùi.
2:bác post bài không đúng nơi đúng chỗ,dù ý nghĩ maketing bán hàng có thoáng qua nhưng em không hề nói tới,em cũng nghĩ bác khoe lòng hảo tâm.và cuối cùng em cũng nghĩ nhiều người cũng sẽ nghĩ như em.
3:em đọc rất kĩ những bài viết của bác.
3 lí do trên viết kiểu quy nạp ạ.có thể em còn ít tuổi.chưa suy nghĩ thấu đáo.có gì đụng chạm mong bác bỏ qua.vs lại ae thỉnh thoảng đá nhau tí cho vui.nếu bác vì một cái gì đó mà quyết tâm tạm biệt sáo thì em cũg chúc bác thành công.

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

1: tìm xương trong trứng ( cái đó có gọi là xoi mói không )

trong 1 đến 2 ngày dùng từ giải nghệ  ( cái này... nếu đi sâu hơn tìm hiểu và quan hệ với nhiều anh em mê sáo thì chú sẽ hiểu từ này..... tuy anh dùng từ hơi quá (GIẢI NGHỆ)  nhưng đối với anh em đam san anh làm sáo không dám nói là nhiều hơn chú nhưng cũng không phải là quá ít.  CŨNG LÀ 1 địa chỉ cung cấp sáo chất lượng tốt cho anh em.    thời gian nay ko ít anh em có đặt sáo nhwung anh ko làm ... vậy đối với anh em dam san thì dùng từ  giải nghệ chắc cũng ko sai lắm phải ko

2  : post bài khoe lòng hảo tâm  ????? không ít thành viên vào diễn đàn là chỉ chú ý tới nhưng bài mình đã viết mà ko thèm đả động bài người mới đăng.. vì thế post bài khắp nơi  gọi là thông báo rõ cho anh em. tặng mà cứ giấu thì ai biết mà nhận.

lí do tuổi ít suy nghĩ chưa thấu đáo ????? nếu đã hiểu được như vậy mà còn viết ra thì chứng tỏ suy nghĩ không phải lúc nào cũng theo tuổi.

chuyện tạm biệt sáo là thành công hay thất bại là việc hoàn toàn riêng của anh ko nói gì đến thành công hay thất bại cả   chẳng lẽ con người chỉ biết tới thành công , suốt ngày chỉ nghĩ đến làm gì cho thành công mà bỏ lại đằng sau bao nhiêu thứ khác..  thế thì thành công có đáng không

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic , 2 anh mỗi ngưừoi nhường nhau một tí đi .

noi' nhỏ với anh mkd : Kệ anh mão đi , anh ấy sắp giải nghệ rồi mà ^^ .^^

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
1:quyết không phải xoi mói.em không can thiệp vào đờj tư của bác,nếu bác post bài trên đamsan để cho mình bác đọc và hiểu thì hãy nghĩ vậy .còn em hiểu nghĩa "giải nghệ" là hành động từ bỏ một nghề để mưu sinh.em thì nghĩ bác không phải vậy.
2:bác không nên nghĩ post bài ở mọi topic để thông báo cho mọi người.nếu ai cũng làm vậy thì diễn đàn sẽ mất tính quy củ.bác có lòng tất anh em sẽ quan tâm và ủng hộ.bản thân em làm mod một vài diễn đàn nhỏ và cũng có 1diễn đàn của riêng mình nên thực sự bất bình với những bài post mang tính "spam"
3:em ngại nói nhưng em rất thích viết ra suy nghĩ của mình.vì viết sẽ diễn đạt mạch lạc và có thơi gian suy ngẫm & tư duy.tuy nhiên khôg tránh khỏi bồng bột.
4:anh "giải nghệ" và "từ biệt" đamsan không phải để làm việc khác?người ta đeo đuổi thành công là điều tất nhiên.em chưa thành công một cái gì đáng kể nhưng có thể hiểu để thành công tuyệt đối 1cái gì đó thì phải bỏ qua 1số cái khác.việc bác sắp làm không phải là loại bỏ vật cản thành công? chẳg lẽ là vì chán?

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hơ hơ, sao lại thế nhểy?Mình muốn nói về mình thế này:

mình biết tới damsan từ năm lớp 11 cơ, bây giờ đã là sv năm 2 rùi.Tới tận tuần trước mình mới hiểu được hai từ đam và san là như thế nào:

Đam có nghĩa là đam mê, San có nghĩa là san sẻ,(Trước đây mình cứ tưởng là Đăm săn là 1 nhân vật trong trường ca của dân tộc ở Tây nguyên).

Vậy nên mình nghĩ bất cứ ai là thành viên diễn đàn hãy đam mê và san sẻ, đặc biệt là với cây sáo trúc - một nhạc cụ truyền thống của dân tộc.

Thanks vì đã lắng nghe

her her

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ok.. bây giờ mà cứ tiếp diễn  thì sẽ ko hay.. đây ko phải nơi anh em mình cãi nhau  hóa ra nó trở thành cái thùng rác.   vậy.  bây giờ,.. chú suy nghĩ gì cứ viết lên .. kệ chú.   dù sao nõ cũng chẳng có 1 ý nghĩa gì hết.  mà chỉ mang lại sự khó chịu cho anh em mà thui.... he he he he he.....          

chú 1 _0 anh

ok

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đề nghị ko cãi nhau ở đây nữa, mỗi người có một ý nhưng một vấn đề có nhiều mặt, ai đúng ai sai, thế nào là nên không nên cũng chỉ mang tính tương đối thôi các bạn ạ.

Ngôn bất tận ý,  nên xin đừng bới lông tìm vết, vạch lá tìm sâu để bắt bẻ nhau nữa mỗi thành viên damsan vì tinh thần damsan mà vị tha chút đi.

"Có câu chuyện từ xa xưa kể lại. Thế gian có người hay kẻ dở, sự đời tốt xấu đúng sai, đã mấy ai phân biệt rõ ràng ..."

Vài lời thiển ý, xin mọi người thông cảm, đừng xem là địch ý nhé!

Vấn đề chính, nếu chiều nay ko mưa t sẽ ra cv tuổi trẻ tầm 5h, ai đi ko nhỉ! Lần này chắc ko dám mặc quần đùi nữa :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ok.stop tại đây.em k ý kiến ý cò gì nữa..thờj tiêt kiểu này thì khó rùj.đề nghị tập dưới gầm cầu. :)) hơi nhục tí nhưng đó là chỗ k mưa duy nhất..he.

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

HIc , hôm nay anh mkd có ra ko ? .

Mà anh có làm sáo mèo không , em đặt 1 cây ?

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh đang vi vu quê nhà rồj.tuần sau gặp ae.sáo mèo thì anh k nghiên cứu nên k đủ công lực để làm.pm ku thịnh ấy

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hôm nay ít quá, có 5 mạng :D. Quê hương vẫy gọi hay sao mà rủ nhau về quê hết.

Phân tởm, cao kỳ, đức, mẫm... thiếu khá nhiều mem nhiệt tình đá đểu! Kết nạp được 2 thành viên mới he he, tuần sau đông vui rồi!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
khớ khớ, ko phải 2 mà là 3 đấy pác ạ, pác có để ý cậu đứng cạnh mình trên cầu ko? lúc về cậu ấy xin tham gia đó

her her

Page 28 of 54 (808 items) « First ... < Previous 26 27 28 29 30 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net