Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Luyện tập sáo ở công viên Nghĩa Đô

rated by 0 users
This post has 161 Replies | 13 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Vâng. Tuần này em sẽ ra cùng mọi người. Nhưng em chưa có sáo nên anh chị nào có cho em mượn cái nhé. Mà không biết trong clb có ai thổi harmonica không ạ?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Vẫn là 9 h sáng Chủ Nhật hả các Huynh?  Để tuần này hoặc tuần sau đệ vác ... mặt sang nhờ các huynh giũa cho một chút Big Smile
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
9h cũng có buổi tập và 3 h cũng có buổi tập :D tuỳ huynh đài chọn. Em thì hay tới lúc 3h

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
 !
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Vậy là tạm thời tập kết theo các huynh nhóm 3h vậy . Huynh SapinT có thấy "cậu bé nào trông ngây ngây ngô ngô " thì vẫy nhé , em đó .Big Smile
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Chủ Nhật tới 27-3 8h30 anh em tập tiếp nhé. Big Smile

bác Tuấn Anh do bận bịu học hành thực tập tùm lum nên chúng ta sẽ tập mà ko có bác ấy.

rất mong gặp lại anh em^^!

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chú sapint tham gia nhóm 3h chiều ah? tiếc nhỉ

ko biết nhóm 8h30 sáng có cao nhân nào ko để mình đến xin bái sư nhỉ? :D

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

không bít là em có thể tham gia cùng các cao thủ không nhở nhó trình độ mà còi quá các bác đừng có cười nha hihihi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

híc hết tuần rồi mới nói sáng chiều cao thủ nào cũng có đại loại như em Wink nổi danh với bài bé lên 3 :))  

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Các bác à, em cũng muốn ra quá, nhưng mà cứ tuần nào định ra thì lại có việc nó kéo chân mình lại.Chắc phải 2,3 tuần nữa mới ra được CV Nghĩa Đô.

À, gần nhà em có cái công viên mới mở, gần đường Trần  Thái Tông (đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài) ấy.Em vác sáo ra đấy một lần và 5h chiều một ngày thứ 7 ( lúc đấy mà đi lên hồ Thành Công thì chắc tới nơi mọi ng về sạch rồi). Thổi ở đấy thích lắm, vì nó là CV mới, ít người, cũng ko có đôi nào "đóng phim" ở đấy (lịch sự lắm, chỉ có ngồi tâm sự thôi Big Smile).

Sau khi đi dạo một vòng , em quyết định ngồi ngược gió gần hồ thổi ( cũng còn để ngắm người nữa Big Smile). Một lúc mở mắt ra thì mấy đôi lúc nãy ngồi tâm sự với nhau giờ chuyển qua ngồi gần mình Big Smile. Lại làm mấy bài nữa thì mở mắt ra lại chả thấy đôi nào nữa, chỉ thấy mấy bạn gái xinh xinh thay chỗ đó Big Smile ( vui thế chứ, he he).Ngồi khoảng 1 tiếng em về,lúc về có 1 bạn chạy ra làm quen Big Smile.

Em quảng cáo cho cái CV mới mở gần nhà em như thế đấy,bác nào thích thì đến chỗ em, em cho số của bạn kia Big Smile.

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chủ nhật tới 04/04/2010 anh em lại tiếp tục hành lạc vào hồi 8h30 nhéWink

địa điểm chỗ cũ nhé! ai đến sớm giành cái lều nha

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Dạo này sáng Chủ nhật có anh em nào ra CV Nghĩa Đô tập không nhỉ ? lâu lắm ko ra rùi
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Em lớp 12 cũng đang muốn tập sáo.Em mới tập đựoc 2 tuần ,thậm chí còn cầm sáo ngược,Không biết có ảnh hưởng không?

Cũng đang muốn ra công viên nghĩa đô để tập học hỏi thêm kinh nghiệm

Các bác cho em cái lịch trực tiếp để em ra học,trình độ còi msợ mọi người cườiStick out tongue

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chủ nhật tới có anh em nào rảnh qua CV Nghĩa Đô tụ tập nhá!

Từ cái buổi chia tay bác TA về quê chưa dc đàn đúm cùng anh em roài:)

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Mọi người có còn thổi sáo ở cv Nghĩa Đô không ạ?

Em chẳng biết tí gì về sáo!

Mọi người có thể dạy cho em được không ạ?

Em rất thích tiếng sáo và muốn học thổi sáo nữa!

Mọi người có còn tập trung ở cv Nghĩa Đô chứ ạ?

Em cũng muốn join nữa!

Page 5 of 11 (162 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net