Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tim lop day sao truc oi Hai Phong

rated by 0 users
This post has 36 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Quên mất,chuẩn bị vài bài tủ cho có không khí nha...ok....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Cậu trunghieuh khai báo cái,anh em Hp cả,rảnh thì chiều mai lên Kiến An giao lưu

Top 200 Contributor
Male
đại cầm thủ

Thân chào anh em hải phòng TP phương đỏ thân mến. Mình cũng là một men trong diễn đàn. Nhưng mình không ở bên HP các bạn, Minh là hàng xóm các bạn, bên TP Uông Bí - đất mỏ Quảng ninh. Nay vào đây thấy các bạn có phong trào có thể lập CLB Cũng là người yêu sáo. Mình muốn qua đó cùng tham gia học hỏi trao đổi kinh nghiêm không biết có đươc không!?

Mình tuy mới tập được gần một năm, Nhưng trước giờ chỉ là tự mày mò, tự học nên còn kém lắm. Mình rất đam mê sáo mà bên QN mình không có phong trào gì cả (chán wa") . Mình ở ngay bên TP Uông Bí ở này Cầu Đá Bạc thôi, gáp danh với thủy nguyên đó.(mình cũng chắc bên đó đã nhiều người qua TP Uông Bí mình rùi, Bởi dân HP hay Chơi và nhất là hay di chùa Yên Tử bên này lắm.

Mình có thằng bạn cũng đang học và làm việc bên đó nó làm tại khu (ngã tư sở dầu đó) Thỉnh thoảng mình cũng hay qua đó chơi.

và sang tháng tới này là mình cũng được ra trường rùi. cũng rất có thể mình đang có dự định sẽ sang đó làm cùng.

Nếu có dịp nào mình sang đó:cho mình tham gia, giao lưu cùng anh em nha!

Thân chào.!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ok...luôn chào đón,nhưng chắc phải học kì sau,tức khoảng hơn 2 tháng nữa,có mấy mem ở HP quen trên diễn đàn các cậu ý ở những tỉnh khác lên HP học và quen nhau thôi,cũng chưa off buổi nào cả,mai có buổi gặp của 1 vài mem ở HP thôi,tầm chiều tối mai tức 3-6....cậu tham gia đc ko...

Not Ranked
tiểu cầm thủ

ok tôi tên Trần Trung Hiếu

địa chỉ Thủy nguyên Hải phòng

Trình đọ văn hóa cấp Đại Bác hiện đang học tại Dại học dân lập hp

kinh nghiệm sáo 2 năm nhưng cũng chưa tự tin khi trình diễn chỗ đông người hjhj

sdt  0904794953

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ok...xác nhận mem mới....

Top 200 Contributor
Male
đại cầm thủ

Cảm ơn các bạn. Được sự đồng ý và cho phép của các bạn vậy mình xin ra mắt và tự xướng danh:

name     : Đinh Mạnh Đông.

Birthday : 14-12-1989.

Fone cua mình:  01683183316.

Y!M        :  anhsaobang_dmd

Email      :  dinhmanhdong@gmail.com

Blog        :  http://anhsaosang.tk

Đam me : Không nhiều lắm nhưng đặc biệt quan trọng trong đó có sáo trúc. ( Điều này thì khỏi nói. cũng vì chung niềm đam mê mà anh em chúng ta quen nhau .)

Hiện tại mình đang là (sinh viên khoa cơ khí ngày cuối) có thể nói là ngày cuối bởi đến khoảng 20/6/2011. này mình thi tốt nghiệp ra trường rùi.

Do thời gian gấp rút chuẩn bị cho kỳ thi cuối cấp nên trong khoảng time này mình chưa thể tham gia cùng các bạn được. Vậy mình chỉ dám dạo trước và hẹn các bạn khi đã thi xong và ra trường mà thôi.

Mình rất cảm ơn tấm lòng hiếu khách của các bạn. Dù sao có duyên thì sẽ có ngày gặp mặt mà đúng không! Trên tinh thần càng đông càng vui nhỉ. hihi!...!.Smile

Hẹn Ngày Gặp Mặt ! và Mong Được Gặp Các Bạn Vào Ngày Gần Nhất...!!!

(hẹn ngày tái ngộ hiihi!!!)

Page 3 of 3 (37 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net