Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo về việc xác định bản quyền trên Đam San!

rated by 0 users
This post has 25 Replies | 0 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tui ghét cái giọng điệu mỉa mai của sáo nhựa, ông ko biết phòng bệnh hơn trị bệnh àh, theo tui thấy chỉ mình ông là ngồi ngẫm nghĩ , chứ anh em, ai muốn tốt cho Đam San đều chấp nhận những biện pháp an toàn!

tui bắt đầu nghi ngờ ông cũng dính líu đến mấy vụ gây nhiễu loạn Đam San đó! ông cứ coi chừng tui! Super Angry

( ke ke ke chọc sáo nhựa chơi Smile )

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em thì thấy anh Saonhua nói cũng đúng. Không cho phép thành viên giả dạng thành viên điều hành thì đc, chứ ko cho phép thành viên giống thành viên thì ....quá khắt khe. Mà các thành viên giả này người ta thoáng nhìn có thể nhầm nhưng giựt mình định thần lại thì 2 năm rõ 10 í mà, cao lắm chỉ là spam thôi chứ ko quậy đc gì đâu.

Nếu sau này forum phát triển lên đến vài trăm ngàn thành viên thì cái vụ bản quyền từng người này sẽ thành tiêu cực mất.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nói như bạn thì còn gì, đây chỉ là hình thức phòng chống gây loạn, nói là chỉ cấm giả ban điều hành, hừm, họ lại bảo: tui mới vô, có biết ông nào điều hành, ông nào thành viên đâu! vì vậy: cấm tuốt!

xin nhắc lại là luật đề ra là để xử kẻ gian, chứ ko xử người ngay! khi thành lập topic tui đã có nói: BQT sẽ xem xét và chấp thuận những yêu cầu hợp lí! yêu cầu tùm lum là tui xử người đó luôn ý chứ , đừng có nói là xác định nọ kia! Hmm

rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nếu không nhằm mục đích xấu, hay phá hoại thì chẳng nói làm gì, ai cũng thật thà trong sáng thì đâu có gì phải lo xa như vậy ,

Vẫn là phải cẩn thận để sau này khỏi phải nghĩ nhiều.

ym: heartfailz
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thanks bác đã hiểu được dụng tâm của thoong tui! Embarrassed
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

đề nghị bác shinichi201187 thay đổi tên nick đi nhé em đã đăng kí bản quyền trên đamsan chữ "shinichi" rùi

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Em cũng đăng kí nữa.

Em đăng kí avatar và nick. Thành viên mới không được có 1 trong 2 chữ "nhóc" và "tập"Big Smile

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cái này hoàn toàn không đc đâu. Em xin bác traudat khóa giùm cái CSS và khóa lun cái phần gì mà down nguyên trang dưới dạng notibad ý mà cái file mình down về có dạng là destop.ini và nguyên phần khung và chữ, hình ảnh,bài viết nói chung là kính thưa các loại(trừ xxx) có trong trang web. Mí đứa mới tập viết HTLM khóa món này lắm. Ngày xưa em cũng phá mấy 4rom kiểu này mà. Không tin thì File>Save as>save......rồi mở ra tìm là thấy. Em báo trước là mún bít tí tí trong đó thì hiểu CSS và HTLM tí tí và cũng biết detosp.ini nó chứa những gì ná.Khó đó

cấm nghi ngờ em, em biết rùi chỉ thôi chứ nghỉ chơi trò này lâu rồi. Giờ toàn hack cheat lấy nick luôn chứ không giả danh nữa

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cái chuyện bản quyền. Em vừa học luật bản quyền xong. Tiếc là hum đó buồn ngủ quá. Nên chẳng biết gì.

Chưa nói đến chuyện ác ý, phá hoại, riêng chuyện thương hiệu, hình ảnh đại diện của mình mà bị trùng với người khác, đã là điều không thích rồi. 

Nếu là em, tên nick hoặc avata khi mới đăng kí mà bị giống với người đăng kí trước. Hoặc là em không dùng, hoặc là tìm hình mới luôn. Chứ hổng thèm na ná giống. Hơn nữa, cứ nhìn bài viết nào có cái mặt xanh lét như tàu lá chuối, đeo kính râm, cười đểu anh em, là em biết ngay đấy là chuthoong rồi. Nay lại có người làm tương tự như thế, dễ nhầm lẫn lắm. tốt hơn hết là có sự đề phòng.

Nếu tên nick mà bị na ná giống, thì tốt nhất là nhờ admin bắn  nick ấy đi, nập lại nick mới. 

Nếu avata mà trùng, thì nên tìm avata khác. 

Còn nếu cả hai trường hợp trên xảy ra. thì nghi lắm. dễ là chơi đểu nhau đây mà. Có mục bản quyền này rồi. cứ theo luật mà xử ( mai mốt em học luật lại, có gì ra tòa nhờ em xử nha)

tiện thể cho em đăng kí cái tên nick nguoi quen, cộng với cái avata thằng bé si tình kia với. 

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
nick em là detuvodanh, vậy phải sử dụng bản quyền vs chữ nào ???? Vodanh hay là detu ???
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
em đã nói chuyện bản quyền không khả thi vì admin có thăm diễn đàn thường xuyên đâu.Với lại ban đầu tạo 4rom thì phải lường trước vấn đề. giờ thì phải sống chung với bọn xấu hoặc chuyển nhà. theo em mọi người cẩn trọng vì chả ai giống ai hoàn toàn. nhất là xì tai. đặc biệt bác sáo trúc. em mua lại nick có bán ko vậy bác sáo trúc ơi
Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Page 2 of 2 (26 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net