Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bác ơi thầy nào thế thầy Sơn à , em hôm nay cũng muốn đi nhưng bây giờ thì đang nằm trên giưòng vì vị sai khớp chân hu hu

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cho em hỏi nữa, ảnh em up lên photosbucket rùi, tạo group nhưng sao nó bảo toàn error

Em chả hiểu j tiếng Anh cả hic:

"Error creating your group album.

Group album names must contain at least one character
and can only contain a-z, A-Z, 0-9, dashes, underscores, and spaces. "

Thế này nghĩa là sao zậy?

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

le anh thao:

Bác chapi này phó nháy kiểu gì thế không biết nữa ,tui đẹp trai như thế mà ảnh Bác chụp sao thấy toàn răng là răng vậy...................?

Hớ hớ, bác Thao đi nhanh thế, sorry bác nhé, tui chộp có mấy tấm lúc ngồi chờ mọi người tới thôi mà, lúc đó chưa quen nhau lắm sợ mọi người ngại nên toàn lén lén lút lút, he he, còn sau toàn quay nên không để cho anh em thấy được "rung nhan" của bác. Mong bác cho nợ lần off sau Big Smile

Lần sau off mà tui tham gia được thì sẽ cố gắng mang máy quay + chân máy đi, rồi để vào giữa, đến lượt ai biểu diễn chỉ phải xoay phát hướng vào người đó là xong, chứ quay bằng máy ảnh chất lượng nản quá, nhiều khi hết thẻ phải để chất lượng kém nhất, hình lên bé tẹo, mà cầm máy ảnh đứng quay 1 buổi ớn tới già luôn, may mà còn có bác Thao giúp.

linh_2271991:

cho em hỏi nữa, ảnh em up lên photosbucket rùi, tạo group nhưng sao nó bảo toàn error

Em chả hiểu j tiếng Anh cả hic:

"Error creating your group album.

Group album names must contain at least one character
and can only contain a-z, A-Z, 0-9, dashes, underscores, and spaces. "

Thế này nghĩa là sao zậy?

"Có lỗi trong việc tạo lập album

Tên của nhóm album phải bao gồm ít nhất 1 ký tự chữ và chỉ được gồm các ký tự từ: a-z, A-Z, 0-9, dấu chấm, gạch dưới, dấu cách"

Kết lại là em đặt tên sai.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

bác Chapi cho tôi số điện thoại, tôi có việc muốn nhờ bác cái.

xin gửi vào hòm thư của tôi haohange1984@yahoo.com

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

ảnh đẹp quá.may mà em đến sớm nên được chụp máy xịn he he

Lần sau đi off o Hà Đông mọi người hưởng ứng nhiều hơn nhé!

Thời tiết hôm nay ở CV thống nhất rất đẹp.mặt hồ mù xương luôn

Phiêu du như ở Sa pa ấy.May mà trời không mưa.

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Em đặt là "CLB sáo trúc 22/2/2009" thì sai ở đâu?
11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chậc, nghe mấy bác tả mà em thấy mạch máu nó run rần rật......phấn khích khổng thể tả, nếu mà có thể up hết dc video của 4 giờ off thì đây sẽ là offline thành công nhất damsan đó các bác àh, Ai đó băm nhỏ cái video ra rồi up demo vài đoạn đi, em ...háo hức quá đi mất, hix 
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

linh_2271991:

nó ko cho đặt có dấu, em cứ viết ko dấu thôi, với dùng cái này này: _ để nối liền cho tiện

Số lượng clip lớn quá, em up lên mediafire rồi mọi người vào down. Quay bằng máy ảnh nên chất lượng rất tệ, mọi người thông cảm nhé, lần sau sẽ cố gắng chu đáo hơn.

http://www.mediafire.com/?sharekey=f407b3480a0c23464012e8015643d9c8b905e67be63d623e

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Oài,không ngờ trông mình xấu thế  [:'(] [:'(] [:'(] (thôi lần sau không dám vào ảnh của ai nữa[:'(]  ).Ở nhà thì thấy mình thổi là nhất ( 50 m quanh nhà có ai biết thổi đâu mà chả nhất ), 2 hôm nay đi offline mới thấy mình chỉ là con gà.Confused .Hôm nay em cũng có hỏi các bác kỹ thuật thổi,nhưng nói thật là các bác có nói với em thì cũng bằng không,vì em hầu như là chẳng hiểu gì cả,chỉ biết các bác thổi hay khủng khiếp thôi.Thôi,bây giờ chỉ còn cách tập tiếp rồi chăm chăm gặp các bác để các bác chỉ cho thôi.Mong được mọi người chỉ giáo nhá Wink

À,bác nào có cái ảnh chụp chung của tất cả mọi người ấy nhỉ ? Post lên cái 

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket Photobucket
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

linh_2271991:

đại ca sai là vì có dấu " / " này đó, nên đặt là  "CLB sáo trúc 22-2-2009",

Mà đại ca đi về có bị mama mắng cho 1 trận không ? Em lo cho đại ca quá, sợ damsan sẽ lại mất thêm 1 bóng hồng vốn đã quá hiếm hoi.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

các bác có bác nào có ảnh của mấy người tới sau ko?e tới sau nên ko có ảnh chán quá.

bác nào có ảnh tập thể thì post lên cái nào.mà các bác ghi chú thích từng người mà ko thuộc trong diễn đàn nhe!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:

linh_2271991:

đại ca sai là vì có dấu " / " này đó, nên đặt là  "CLB sáo trúc 22-2-2009",

Mà đại ca đi về có bị mama mắng cho 1 trận không ? Em lo cho đại ca quá, sợ damsan sẽ lại mất thêm 1 bóng hồng vốn đã quá hiếm hoi.

Mama về cứ khen " hay quá hay quá"

Chả mắng j cả

Vui thế

Bây h lại còn đc ngồi online :d

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nhìn mấy bác này thổi mà em hãi quá

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Hãi quá hãi quá! Đúng là mình già rồi...hơi yếu
Page 9 of 17 (248 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net