Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đề nghị siết chặt hơn nữa quy định của diễn đàn

rated by 0 users
This post has 31 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 02-13-2008 5:45 | Locked
phudinh.nguyen:

Chào các bác!

Em là dân nhân văn, mà lại là dân xã hội học nên cũng có phần "máu me" thảo luận. "Thảo luận" chứ hổng phải là "tranh luận" nha các bác!

Em thấy các bác ai cũng có lý cả (mình nói như vậy nghe có vẽ như huề vốn hông ta?). Mọi người, ai cũng vì mục đích chung là để phát triển ĐAMSAN.NET cả mà. Tuy nhiên, trên con đường phát triển, chúng ta, mổi người lại có một phương thức khác nhau. Chính đều đó đã dẫn chúng ta đi đến sự "tò te tí".

"Tò te tí" - đó là dấu hiệu rất đáng mừng.

Mừng?

... Bởi vì đều đó (tò te tí í mà) chứng tỏ: các bác vẫn rất còn tâm huyết với "cái" DAMSAN.NET này. (Nếu hông tâm huyết thì cãi nhau làm gì phải hông các bác?)

Em chỉ sợ các bác thờ ơ, mặc kệ "nó" thôi!

Thui, em chỉ có thể ý kiến sơ sơ vậy thui! Những gì còn lại các bác đã ý kiến hết rùi.

Cho em gởi tới các bác lời chúc sức khỏe, tâm huyết và đoàn kết!

Thân!

phudinh.nguyen

hê hê cái này không phải tranh cãi cũng chẳng phải thảo luận .khakha cái này gọi giảng hòa hehe!

mà chỗ này anh em có cãi nhau đâu hê hê! 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 02-13-2008 5:45 | Locked
phudinh.nguyen:

Chào các bác!

Em là dân nhân văn, mà lại là dân xã hội học nên cũng có phần "máu me" thảo luận. "Thảo luận" chứ hổng phải là "tranh luận" nha các bác!

Em thấy các bác ai cũng có lý cả (mình nói như vậy nghe có vẽ như huề vốn hông ta?). Mọi người, ai cũng vì mục đích chung là để phát triển ĐAMSAN.NET cả mà. Tuy nhiên, trên con đường phát triển, chúng ta, mổi người lại có một phương thức khác nhau. Chính đều đó đã dẫn chúng ta đi đến sự "tò te tí".

"Tò te tí" - đó là dấu hiệu rất đáng mừng.

Mừng?

... Bởi vì đều đó (tò te tí í mà) chứng tỏ: các bác vẫn rất còn tâm huyết với "cái" DAMSAN.NET này. (Nếu hông tâm huyết thì cãi nhau làm gì phải hông các bác?)

Em chỉ sợ các bác thờ ơ, mặc kệ "nó" thôi!

Thui, em chỉ có thể ý kiến sơ sơ vậy thui! Những gì còn lại các bác đã ý kiến hết rùi.

Cho em gởi tới các bác lời chúc sức khỏe, tâm huyết và đoàn kết!

Thân!

phudinh.nguyen

hê hê cái này không phải tranh cãi cũng chẳng phải thảo luận .khakha cái này gọi giảng hòa hehe!

mà chỗ này anh em có cãi nhau đâu hê hê! 

Page 3 of 3 (32 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net