Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

em cần mua sách học thổi sáo

rated by 0 users
This post has 16 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

nganpho:
Sang chỗ tui đi, tui cũng có kha khá sách, quyển nào thừa (có những quyển ngày xưa tui hứng lên photo làm hai bản nên thừa) tui cho, còn không bạn cứ đem ra cửa hàng photo. (Hai quyển của bác Hồng Thái tui cũng có). Alo theo số 092.6666.225 hoặc đến số 12 ngõ 110 đường giải phóng gặp tui (Tên là Nam nha)

Anh cho em hỏi anh rảnh vào những giờ nào vậy em con biết em đến, em cũng ở gần đg GP có gì thì em sang luôn. Mà anh hay tập sảo ở dâu vậy có gì anh em mình cùng tập cho vui.

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

chao anh!

em biet go tieng viet ma may ko co cai dat anh a

hien em dang o ben HAN QUOC nen viec cai dat em cung khong co huong giai quyet.em vao may trang web khac thay co the go tieng viet de viet bai .neu dam san co the thi do ko chi la mong muon cua rieng em ma la mong muon cua rat nhieu thanh vien khac nua a.vi neu duoc nhu vay thi that tien ich va em nghi thanh vien va so luong bai viet sse la mot con so lon hon rat nhieu a?

Tấm thân lấp biển vá trời Thanh gươm yên ngựa một đời dọc ngang Giờ đây mưa gió phũ phàng Anh hùng mạt lộ,giang sơn tiêu điều . _HV_
Page 2 of 2 (17 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net