Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

he` vao nam tham moi nguoi ^^

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 2 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Tại sao lại chừa trường QUÂN SỰ vậy bác đông tà??? Híc híc nghi ngờ quá!!!chắc có cái gì đây mà, nói xong bác ấy còn cười khoái chí nữa!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Đúng là không có nên không rõ. Ớt là con gái nên không biết là phải rồi.

Đơn giản, mỗi năm có một trường mà không cần thi cử gì, cứ đến đợt họ lại đọc loa ầm ĩ suốt cả tháng trời: "chúc mừng các bạn sau đây đã trúng tuyển ....."

Thi đại học chúc thi đâu đậu đó là câu chúc hay nhưng nhớ chừa cái trường quân sự đó ra , vì hiếm có ai ham vô đó học lắm,  ý của đongtahoangduocsu là vậy đó Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

otcay:
Tại sao lại chừa trường QUÂN SỰ vậy bác đông tà??? Híc híc nghi ngờ quá!!!chắc có cái gì đây mà, nói xong bác ấy còn cười khoái chí nữa!

Nghĩa vụ quân sự đó mà . há há .

Mà Ớt làm đệ tử mhm hả . Vậy gọi tui là gì nhỉ ? để tính lại coi …

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác chọn những cặp từ sau đây nhá: Bác Đông tà-ớt; bác Đông tà-cháu; bác Đông tà-con. Bác thích cái nào???

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

otcay:
Bác chọn những cặp từ sau đây nhá: Bác Đông tà-ớt; bác Đông tà-cháu; bác Đông tà-con. Bác thích cái nào???

Ồ ! Không ngờ nhìn Ớt vậy mà có ý kiến tuyệt vời đến thế . Tui thích cả 3 cái luôn . Vậy để tui gộp lại gọi tắt vầy cho dễ há : Con Ớt Cháu Bác Đông Tà Big Smile há há

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ớt đồng ý!!!còn hơn là “cháu ớt con bác Đông tà”, Bác ơi! cháu thích mấy bài thơ của mấy bác lắm, bác nhớ tiếp tục làm nữa nhéWink

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

^^   the co caan` qua rieng cho tung nguoi k nhi? hay qua dai dien thoi?

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thayboilangthang:

^^   the co caan` qua rieng cho tung nguoi k nhi? hay qua dai dien thoi?

Vào đây tớ chỉ nhà bác một chiêu nhá, nhà bác sẽ nổi tiếng làm nghề bói, sẽ ko còn lang thang nữa mà sẽ mở cty, rồi có chi nhánh Nam Bắc - Hải ngọại, tới đó bác tàm tổng giám đốc cty bóitoán liên lục địa...., muốn vậy, trước tiên phải có quà cho tui. (cốm xanh, Nem chua, Sấu non xào,...). Còn nhiệm vụ tui là kiếm 1 lít Long An trong veo sủi tăm haha

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
he he! que em co mon banh' nhan~ thoi ^^ mon nay lam qua het y; luon do'
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hi he nay` em lai trot dang ki di sb tinh nguyen nen hok vao nam dc roi tiec wa ^^
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

thì dịp khác, có vào nhớ mang sáo theo

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tưỏng đợt rùi thayboi vào nam rùi,mà ông đi hp rùi à, dạo này ko thấy ra hồ vốimị ngưòi nuũa vậy
Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Page 2 of 2 (27 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net