Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline DamSan Nha Trang tháng 5/2008

rated by 0 users
This post has 98 Replies | 5 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
mấy bà nhắm bò ra tới Nha Trang nổi không? hay là lên xe lại ói lên mửa xuống, lúc đó kêu tui cho mượn bờ vai để........ nằm ngủ nữa thì....chắc tui trọc sớm quá!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

tinhtang:
Có mời chị em không? Sao chỉ có anh em? Các bác ở Nha Trang thiên vị nhỉ???

Sorry! .

Đúng là thiếu sót lớn, đã bổ sung.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác fool ơi, hình như bác còn "thiếu nợ" cuộn băng sáo của NS Ngọc Phan chú thoòng nhờ chuyển qua MP3 đó nha.

Em phải post mong mỏi này vào đây để nó "sáng rực hào quang" cho bác dễ thấy ấy mà, bác thông cảm !

Nếu bác chuyển xong rồi thì up lên dùm em nhá ! Em cám ơn bác trước !

Dụng lực đả lực
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

pac' foolagain oi! cafe Thao? Ngan o? gan` duong` Doan` Tran` Nghiep. phai? ko ?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
ninja:

Bác fool ơi, hình như bác còn "thiếu nợ" cuộn băng sáo của NS Ngọc Phan chú thoòng nhờ chuyển qua MP3 đó nha.

Em phải post mong mỏi này vào đây để nó "sáng rực hào quang" cho bác dễ thấy ấy mà, bác thông cảm !

Nếu bác chuyển xong rồi thì up lên dùm em nhá ! Em cám ơn bác trước !

hehe, Có 1 vấn đề khiến tui lấn cấn, khi nào giải quyết xong tui sẽ up lên, ninja ráng chờ nhé.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

leehonso:
mấy bà nhắm bò ra tới Nha Trang nổi không? hay là lên xe lại ói lên mửa xuống, lúc đó kêu tui cho mượn bờ vai để........ nằm ngủ nữa thì....chắc tui trọc sớm quá!

Ủa...mượn vai sao trọc đầu dzậy ta ??? khó hỉu quá ?

Thía, đừng mượn vai nữa, mượn đùi nằm êm hơn, cho bác Lee trọc cái chi chi cho bi...iết hè ! 

quay lại chủ đề chính nè. Các bác có camera ko vậy? nhớ thu hình lại nhe, dù gì thì cũng up lên cái. Tui ko ra đc, cũng ở nhà coi ké ! 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tiu de mun nho bac thoong post not bai tuong tu khuc len cho anh em dc ko a.
aaa
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tương tư khúc là nhạc cổ Huế, diễn tả nỗi buồn của cung phi, hổng biết bác đã nghe đến bao giờ chưa, mấy hôm nay mạng chỗ tui bị stress nên chưa pót được.
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chương trình offline Nha Trang tiến hành đến đâu rồi mấy bác ? Chả thấy nói năng gì và cũng chưa thấy có thêm tiết mục góp vui gì nữa hết . Yên ắng quá ! Mấy bác ngoài Nha Trang nhớ rút kinh nghiệm đợt rồi của cha nội Lee , nhớ chuẩn bị khâu ánh sáng cho ngon lành để mà quay video cho bọn tui xem với . Như vậy cũng coi như được chứng kiến . Vậy thì may mắn lắm !

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Em đang ở Quy Nhơn, bữa đó hy vọng bắt xe vô được! nhất định em sẽ tới đó để thưởng thức tiếng sáo của các bác. Em cũng xin đóng góp một bài: Nghe rồi sẽ biết!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@ hoangtube, dong ta: camera thì ko có, ráng kiếm cái máy ảnh kỹ thuật số thôi, vì offline ban ngày, cafe sân vườn nên ko lo khâu ánh sáng. Ít người, ít tiết mục thì làm sớm nghỉ sớmBig Smile

@ichiwi: rất vui vì bạn tham gia offline và đóng góp tiết mục.

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
về khâu camera lão lee và mhm sẽ mang đầy đủ trang thiết bị ra phục vụ anh em Nha Trang Yes
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
hiện vẫn còn video clip của anh em kì offline lần trước, mình sẽ up lên trong thời gian sớm nhất, sorry anh chị em Nha Trang nhé [:'(]Embarrassed
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

admin:
về khâu camera lão lee và mhm sẽ mang đầy đủ trang thiết bị ra phục vụ anh em Nha Trang Yes

Vậy thì tuyệt quá! Cám ơn các anh em rất nhiều.

Chuthoong thu xếp chỗ nghỉ cho Lee và MHM nhé. Không biết có ai dắt đệ tử"nữ" theo ko dzậy.Big Smile

Page 3 of 7 (99 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net