Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sheet Điều ước giản đơn

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
popmanvnn Posted: 08-17-2010 8:53

Mới làm xong, mọi người cho em 1 cái thanks để phát huy lần sau nha.

http://i370.photobucket.com/albums/oo145/popmanvnn/DieuUocgia-1copy.jpg

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
Thanks bạn nhiều, hình như diễn đàn mình người làm sheet nhạc mới ngày càng ít đi thì phải. Bạn phát huy là rất vui

Photobucket

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Đồng chí pop nên xem lại phần nhạc lý nhé.nếu là ô nhịp 4/4 thì trường đô phải đủ ,liên 3 thì phải ghi rõ ,đặp hợp âm ui trơi linh tinh quá .hình thức để gọi đây là bản nhạc thì ........cũng chưa được.mong đồng chí nghiên cứu kỹ hơn về nhạc lý để anh em có những bài tập chích xác hơn.thân ái!
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
bác pop cũng cần xem lại cách xác định tone một bài nhạc và cách ghi nó như thế nào trên nhạc phổ nhé, bài này có phải đô trưởng hay la thứ đâu
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
có bác nào có sheet bài bến thượng hải không shara em với. thank nhiều
bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
http://i832.photobucket.com/albums/zz248/xmanlove810/BenThuongHai.jpg

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bác mà gửi vào topic nơi gửi tài liệu yêu cầu thì sẽ có nhiều người giúp hơn

đó

†hằng ßờm

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
xmanlove810:

bác mà gửi vào topic nơi gửi tài liệu yêu cầu thì sẽ có nhiều người giúp hơn

đó

bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em thank bác nhìu nhá.
Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net