Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Phần mềm xem nhạc

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
kiwom003 Posted: 03-16-2010 23:08
Các bạn trên diễn đàn có bạn nào biết phần mềm có thể cho biết cao độ và tiết tấu của 1 file nhạc không? Nếu xuất ra được 1 bản nhạc đầy đủ thì quá tốt. Bạn nào biết chỉ giúp. Cảm ơn trước.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cái này chắc không có đâu bạn à. nếu chỉ hát mộc không có nhạc đệm thì có thể dùng tuner để đo thôi.
bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Một file midi và phần mềm encore chăng?

Mà bác nghean... này khai mỏ à...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
sao bác biết em khai mỏ, bác vẫn chưa biết da e đen mà biết là khai mỏ rồi, tài thiệt đó. hehe.Party!!!
bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

cái tiết tấu của bài hát thì mình nghĩ chỉ có nhìn vô sheet mới biết thôi, còn phần mềm thì bạn chịu khó search google vậy.

@ngheanflute ê, răng gửi tin không thấy trả lời ah, ở chỗ mô na đó, tui ở vinh nè

Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em biết có cai rỳ dùng để làm rùi bác ạ. cảm âm của bác. cố gắn tập chung. 1 tháng sẽ ra

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net