Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Giúp em học sáo ở TPHCM với

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nhathuy1011 Posted: 10-23-2010 12:05
Chào các anh.Em rất yêu sáo yêu từ hồi còn học cấp 1 khi đi chăn trâu cùng các bạn em nghe mấy bác thổi nghe rất hay.Sau này vì lí do học tập và ước mơ nên em không thể theo cái mình thích được.Giờ khi bước vào cửa đại học em rất muốn được học cái mình thích.Nhưng em không biết chỗ nào dạy sáo hay tiêu ở TPHCM  ai biết chỗ có thể chỉ giúp em hay dạy em cách học sáo-tiêu cho hay với.Em cảm ơn.Nick yahoo của em là nhathuy1011.Số điện thoại của em là 0982061641.Cảm ơn các anh. em rất vui khi được tham gia vào forum như thế này.

Cứ khi say ta điên cuồng bất chấp

Gạt bỏ đi cảm giác thất tình

Ra ngoài đường tìm cô gái thật xinh

Hôn vào má và sẵn sàng ăn tát.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhathuy1011:
Chào các anh.Em rất yêu sáo yêu từ hồi còn học cấp 1 khi đi chăn trâu cùng các bạn em nghe mấy bác thổi nghe rất hay.Sau này vì lí do học tập và ước mơ nên em không thể theo cái mình thích được.Giờ khi bước vào cửa đại học em rất muốn được học cái mình thích.Nhưng em không biết chỗ nào dạy sáo hay tiêu ở TPHCM  ai biết chỗ có thể chỉ giúp em hay dạy em cách học sáo-tiêu cho hay với.Em cảm ơn.Nick yahoo của em là nhathuy1011.Số điện thoại của em là 0982061641.Cảm ơn các anh. em rất vui khi được tham gia vào forum như thế này.
chào bạn. Nếu bạn ở TP HCM. Thì sáng nay chạy ra Tao Đàn quận 1 phía bên kia đường Trương Định chơi. Anh em tập sáo ở đây rất nhiều sẽ hướng dẫn cho bạn. Thời gian là sau 10h nhé bạn
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

nhoc_style lại có dịp làm thầy giáo gõ đầu trẻ bằng sáo rồi đây. hehe.

theo mình thì bạn nên làm ngay 2 việc là tìm mua cho mình 1 cây sáo tone C chuẩn và mua sách học nhạc lý. chúc bạn học tốt.

Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
caytrevn:

theo mình thì bạn nên làm ngay 2 việc là tìm mua cho mình 1 cây sáo tone C chuẩn và mua sách học nhạc lý. chúc bạn học tốt.

Vâng chào bạn. Em không phải là thầy nhé bác ăn nói cho cận thận nhé. Em chỉ dẫn địa chỉ mà anh em vẫn tập thôi. Và từ nay em xin bác và mọi người viết những bài có ích góp phần xây dựng damsan hơn nhé. Đừng có xì băm những bài vớ vẩn nữa. Em có những bài xì băm nên bắt đầu từ ngày mai sẽ treo nick tự phạt mình 3tháng. Mong bác và mọi người cùng xây dựng và phát triển damsan lớn mạnh. Em xin cảm ơn.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
nhoc_style:
caytrevn:

Vâng chào bạn. Em không phải là thầy nhé bác ăn nói cho cận thận nhé. Em chỉ dẫn địa chỉ mà anh em vẫn tập thôi. Và từ nay em xin bác và mọi người viết những bài có ích góp phần xây dựng damsan hơn nhé. Đừng có xì băm những bài vớ vẩn nữa. Em có những bài xì băm nên bắt đầu từ ngày mai sẽ treo nick tự phạt mình 3tháng. Mong bác và mọi người cùng xây dựng và phát triển damsan lớn mạnh. Em xin cảm ơn.

hic, mình cũng viết bài đúng nội dung topic mà.  dạo này khó tính thế, hic

Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net