Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

hỏi cách up video lên đầm sàn MP4(MP3)

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
damsan1992 Posted: 10-21-2010 2:06
các anh cho em hỏi em muốn up một video của mình lên đầm sàn thì làm thế nào ạ. ai biết nói em với nhé! cám ơn nhiều. mà anh em đầm sàn off ở công viên nào thế em muốn đến giao lưu chút mà khó biết thông tin quá.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đam san, đam trong đam mê, san trong san sẻ, không phải đầm sàn bạn nhé.

Hà Nội bạn có thể tập sáo ở đây:http://damsan.net/forums/34/39258/ShowThread.aspx#39258

Up video thì up lên youtube, sau đó chèn mã bài vào code [youtube+hai chấm+mã bài]

Mã của bài chính là một phần trên url của bài đó http://youtube.com.....="mã bài", phần mã của bài chính là phần từ sau dấu "=" đến cuối

Up mp3 thì up lên một host chia sẻ file hoặc nhạc nào đó thôi bạn ạ.

Mình không up trực tiếp lên damsan được, phải qua trung gian.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

[youtube:6Xvd_62Oec8&feature=related]

thực hành và đã thành công, cám ơn bác, nhân tiện mời bác nghe bản cannon bằng keyboard đồ chơi của một em gái.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

0k! cám ơn mọi người góp ý nhé. vậy là CN nào cũng tập trung ở nghĩa đô hả mọi người. vậy em sẽ tham gia đầy đủ. Tuy nhiên hôm qua bị anh quản sinh đập mất sáo rồi( thổi sáo đêm khua) chán....... Vậy CN này anh em có sáo mang tui 1 cây nhé, ưng la xúc luôn.

CÁM ƠN!                                                          

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
bác có nói quá ko vậy? Hồi em ở trong khu quân sự nổi tiếng nghiêm ngặt có thằng kia nó hát ông ổng giửa đêm cũng chỉ bị nhắc nhở, đằng này là ktx mà làm vậy coi bộ ko ổn ko khéo chả còn cách kiếm cơm nào ấy chứ.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
bạn không tin hả. vậy hôm nào tui oánh nó thành gấu trúc tui post anh cho bạn xem nhé Huh? tui đang tức đây. có 2 cây sáo ( Rê và Đô) giờ thiếu 1 cây làm nào giờ.
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net