Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tôi Yêu Quê Hương

rated by 0 users
This post has 2 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
khong danh Posted: 04-28-2010 0:04

Trên diễn dàn này ai vào đây cũng đều thể hiện tinh thần yêu bản sắc văn hoá dân tộc của mình.

Mỗi người đều góp phần xây dựng bản sắc văn hoá ấy trường tồn mãi mãi như:học chơi một loại nhạc cụ dân tộc, góp phần duy trì văn hoá của chúng ta cho mai sau không bị lãng quên.

Trong thời dại ngày nay ít ai để ý đến truyền thống dân tôc việt.Vào đây tôi mới biết còn có nhiều người nhớ về truyền thống của chúng ta.Chúc cho diễn đàn ngày càng thu hút nhiều thành viên.Cuối cùng mong mọi người hãy nhớ vê quê hương của mình

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

@"Chúc cho diễn đàn ngày càng thu hút nhiều thành viên.Cuối cùng mong mọi người hãy nhớ vê quê hương của mình"

Đọc đoạn này bác viết , hình như bác sắp chia tay đất nước, con người Việt Nam cùng diễn đàn damsan.net rồi thì phải ! Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
thì là người viêt nam mà, cái tôi mang dân tộc mang đất nước, ai cũng có cả. đi ra khỏi nước việt nam thì em chưa có trải qua, nhưng em đã đi xa cái nơi em sinh ra lớn lên và gắn bó với nó rồi. khi đi xa em cảm thấy yêu cái nơi đó quá, không muốn mất đi một cái gì về nó cả. em luôn tự hào về nơi mình đã sinh ra và đã sống, em yêu nơi đó. vì vậy em chắc chắn rằng em yêu đất nước này, nếu được góp một phần nào vào sự lớn lên và bảo tồn cái bản sắc mà em yêu, thì em sẽ cố gắng. một vài lời bộc bạch chia sẻ vậy thôi hihi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Page 1 of 1 (3 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net