Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tìm clb sáo o tphcm

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
các bác  ơi! em mới học thổi sáo nên muốn được trau dồi thêm kinh nghiệm, nhưng không biết ở tphcm thì có thể sinh hoạt thêm ở đâu, bác lee có dạy thêm không? em nghe noi la mỗi sáng chủ nhật tại nhà văn hóa thanh niên đều có lớp học phải không? những ai có thể tham gia vậy? ở đó có dạy thổi sáo cho người mới học không? em nghe clip ma bác lee thổi mê quá!!! híc híc... hẻm bít bác có dạy thêm ở nhà không? ở nhà vh thanh niên mấy giờ bắt đầu vậy? làm sao em có thể tìm được và đăng ký vậy? chỉ em với..
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Bạn nghe nói thì hãy đến một chuyến xem sao. Tầm sư học đạo nếu có lòng thành thì xá chi gian khổ chứ bạn, huống hồ bạn đã biết địa điểm thì cứ mạnh dạn đến, Mình cầu học thì ko có gì phải ngại cả, huống chi ta nghe nói tên lee hói hắn còn nhận đệ tử mà, còn nhiều người nhận lắm đó, phải nói là đông vui. ta thấy mà ham nhưng mà ko đủ sức, nếu ko cũng nhận vài người cho oai phong . hehe.

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đúng òi, làm 1 chuyến đi, không ai lại hất hủi những người cùng đam mê đâu, sợ gì, hì hì.

Điều kiện nhận đệ tử của anh Lee là gì ấy nhỉ ??? Big Smile

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cảm ơn các bạn đã động viên! mình sẽ cố gắng đi tìm hiểu thử xem. 
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tieukiemgiangho:

huống chi ta nghe nói tên lee hói hắn còn nhận đệ tử mà, còn nhiều người nhận lắm đó, phải nói là đông vui. ta thấy mà ham nhưng mà ko đủ sức, nếu ko cũng nhận vài người cho oai phong . hehe.

Xuyên tạc vừa phải thôi cha, Xin thông báo với mọi người là từ trước đến giờ và mãi về sau, trong lĩnh vực tiêu sáo, Lee tui không có và sẽ không nhận truyền nhân hay bất cứ đệ tử nào, có những người tưởng như là đệ tử tui như Thoong, saonhua ...nhưng những tay đó bây giờ tui gặp mặt chỉ có nước xá dài và gọi là thánh vì tài năng thiên phú của họ. Xét về mặt tư cách và phẩm chất thì tui tự thấy mình là kẻ rất nhí nhố, đối với phụ nữ thì rất lỗ mãng, vũ phu (riêng với người yêu tui thì không bao giờ như vậy!), xét về khả năng, kỹ năng và năng lực sư phạm thì tui tự nhận thấy mình không có tư cách để dạy bất cứ ai hết. Cho nên ai đến công viên Tao Đàn tập sáo thì tui cũng đều coi là bạn tập cả, ai biết thì chỉ tui, tui biết thì tui chỉ lại, vậy vui hơn nhiều, chứ cứ sư phụ với chả đệ tử, danh không chính thì ngôn cũng chẳng thuận tý nào! Ngoài ra đối với quý vị phụ nữ có ghé công viên Tao Đàn để tập thì xin đừng sốc với các xưng hô của em, đối với phụ nữ bên ngoài dòng tộc em chỉ có 2 cách xưng hô, hoặc là cô, bà, dì, chị, hoặc là nhóc, mày, tao (nếu đã thân), vậy thôi, đừng hỏi vì sao không gọi là "em", đơn giản là từ đó chỉ để dành gọi cho người yêu hay vợ thôi chứ không để dành gọi lung tung cho bất cứ người phụ nữ nào khác, xin quý vị phụ nữ thông cảm vì điều bất tiện này nhưng đây là nguyên tắc bất di bất dịch của em từ năm lên 10 cho đến giờ! 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
leehonso:
tieukiemgiangho:

huống chi ta nghe nói tên lee hói hắn còn nhận đệ tử mà, còn nhiều người nhận lắm đó, phải nói là đông vui. ta thấy mà ham nhưng mà ko đủ sức, nếu ko cũng nhận vài người cho oai phong . hehe.

Xuyên tạc vừa phải thôi cha, Xin thông báo với mọi người là từ trước đến giờ và mãi về sau, trong lĩnh vực tiêu sáo, Lee tui không có và sẽ không nhận truyền nhân hay bất cứ đệ tử nào, có những người tưởng như là đệ tử tui như Thoong, saonhua ...nhưng những tay đó bây giờ tui gặp mặt chỉ có nước xá dài và gọi là thánh vì tài năng thiên phú của họ. Xét về mặt tư cách và phẩm chất thì tui tự thấy mình là kẻ rất nhí nhố, đối với phụ nữ thì rất lỗ mãng, vũ phu (riêng với người yêu tui thì không bao giờ như vậy!), xét về khả năng, kỹ năng và năng lực sư phạm thì tui tự nhận thấy mình không có tư cách để dạy bất cứ ai hết. Cho nên ai đến công viên Tao Đàn tập sáo thì tui cũng đều coi là bạn tập cả, ai biết thì chỉ tui, tui biết thì tui chỉ lại, vậy vui hơn nhiều, chứ cứ sư phụ với chả đệ tử, danh không chính thì ngôn cũng chẳng thuận tý nào! Ngoài ra đối với quý vị phụ nữ có ghé công viên Tao Đàn để tập thì xin đừng sốc với các xưng hô của em, đối với phụ nữ bên ngoài dòng tộc em chỉ có 2 cách xưng hô, hoặc là cô, bà, dì, chị, hoặc là nhóc, mày, tao (nếu đã thân), vậy thôi, đừng hỏi vì sao không gọi là "em", đơn giản là từ đó chỉ để dành gọi cho người yêu hay vợ thôi chứ không để dành gọi lung tung cho bất cứ người phụ nữ nào khác, xin quý vị phụ nữ thông cảm vì điều bất tiện này nhưng đây là nguyên tắc bất di bất dịch của em từ năm lên 10 cho đến giờ! 

Cái nguyên tắc này hay mà lạ quá Big Smile.

Click
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net