Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa chỉ mua sáo sao mà khó tìm thế nhở !!

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vô Danh Posted: 07-14-2009 0:10

Sao mjnh` tim` mãi ở Nha Trang mà hok thấy loại sáo ngang nhỉ ??? zô mấy quán mỹ nghệ nó hét giá đến gần cả triệu...thoy đj luôn !! Các sư huynh,sư tỉ nào có thể nói rõ cho em địa chỉ bán sáo ngang nhưng giá rẻTongue Tied ở Nha Trang đc ko,tầm 40k trở lại thoy ??? rất rất đỗi cảm tạGeeked

Họa ấn thi thư ngộ viễn chí Cầm kỳ tiêu địch dưỡng tinh thần
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Trời, ở Nha Trang mà không biết cao thủ làm sáo trúc hả, anh Thoong đó, ảnh làm sáo rất tốt, chất lượng đảm bảo luôn, mẫu mã đẹp, nhưng mà bạn yêu cầu sáo dưới 40k thì...hơi khó, sáo tốt thì tệ gì cũng 100k. Nếu bạn muốn mua sáo anh Thoong thì vô đây: http://damsan.net/forums/thread/17607.aspx.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hiz hiz...mjnh` nghèo nắm !!! nếu có thj` các tiền bối tìm cho mjnh` mấy cái địa chỉ làm sáo rẻ nha...chứ em bik' anh thoong toàn làm sáo cỡ cả trăm nghin` ko ah`....lấy tiền đâu em trả !!! ko cần tốt lắm,cỡ trung bình là ok
Họa ấn thi thư ngộ viễn chí Cầm kỳ tiêu địch dưỡng tinh thần
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ở Tiệm Sơn, nằm trên đường Phan Châu Chinh, gần chợ Đầm, có bán sáo chất lượng cũng ok đấy, 40k là mua được! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net