Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mem mới Vũng Tàu gửi Thanhnhat

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 0 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt Posted: 07-20-2009 8:53

Chào Thanh Nhật mình là htt , hôm rùi có off chung với bạn .

Số là có 1 mem mới ở vũng tàu thích thổi sáo và là thành viên mới của 4rum ,bạn đó không bít cách post bài nên mình mạo mụi post dùm  

Bạn Thanh Nhật có thể cho xin phone và Yahoo để bạn đó tiện liên lạc hay địa chỉ cụ thể 

Có thể Htt tui giới thiệu đệ tử này cho bạn lun . 

Bạn đó là mem mới , không bít mua sáo  ở đâu , nếu dc thì mong Thanh Nhật có thể tặng bạn ấy 1 cây sáo do bạn tự làm ( do mình thấy sáo bạn làm rất đẹp và chuẩn ) . Rùi thu nhận hướng dẩn cho bạn này thổi sáo lun . Mình thấy Thanh Nhật thổi rất hay .

Thông tin của thành viên đó

Damsan    :   namscout

Nick Yahoo  :saodo713@yahoo.com

Phone :  064.3855683

Cư ngụ tại Vũng Tàu nhé .

Thanks bạn nhìu , mình cũng mún giúp mem này thôi , nhưng lý do xa quá . Hihi

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

ok ! mình thì lúc nào cũng mong có bạn thổi sáo hết. nhưng những người mình từng gặp thì không ai kiên trì được vài tháng hết.

điện thoại của mình là        01225134588

nick yahoo là                    quan_su_rua

mình cũng đang hướng dẫn cho một đứa ở Long Hải nè ! cũng hơn một năm rồi á. Nó thổi cũng hay lém.

cảm ơn htt nha .

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

thanhnhat nói đúng hoangdat tui cũng có thằng bạn, tui dạy nó được một tuần rồi nó nói " tao bó tay rồi chắc tao không hợp". hic.

Hình phạt của Spammer

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thanks Thanh Nhật he , mình cũng mún giúp bạn đó thui , chỉ quen trên Yahoo , chứ chưa thấy mặt nữa .

Nếu dc thì bạn có thể tặng người đó 1 cây sáo trúc bạn làm để mem này luyện tập vì mình thấy sáo bạn làm đẹp và chuẩn có thể dùng lun rùi .

Khi nào thổi khá 1 tí thì tìm 1 cây sáo vừa tay thôi lun .

Cái này thì cần kiên trì mới tập dc .

mình có 1 đứa em lớp 3 , nó 9 tuổi hà, qua chơi thấy cây sáo nhựa thích quá xin về , nó thổi sàm sàm mà mới có 2 ngày đã thổi ra tiếng rùi

chắc có thể dạy dc đây .

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hôm nay mình đã gặp bạn đó rồi. Cảm ơn htt hen.

mình đã tặng bạn đó một cây sáo do mình làm, hi vọng bạn ấy yêu thích sáo trúc và mau chóng tiến bộ.

mình rất vui khi có thấy có ai yêu thích và muốn học sáo trúc, mình sẽ giúp hết mình.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chào em Thanh Nhật, anh thấy em có cây sáo rất đẹp, dài thon, 2 đầu bịt nhựa trắng rất ưa nhìn. Em tự chế ra cây đó đấy hả? Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Hì hì, cây đó là em mua của thầy Trần Thanh Trung ở cầu Thị Nghè á. Em đâu có máy móc gì để làm cái đầu bằng nhựa đó, với lại em cũng không có trúc tốt như vậy nữa.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
không biết có cái món gì nấu chảy ra rồi chấm 2 đầu cây sáo vào đó cho nó vón lại được không nhỉ? đỡ phải tiện nhựa cho nó mất công!? Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net