Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Gặp mặt thành viên

rated by 0 users
This post has 47 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn Posted: 08-05-2008 0:19

Hi mọi người,

Em về VN cũng đã được hơn 2 tuần, giờ cũng muốn gặp mặt anh em damsan chút không ra đường có khi lại đánh nhau chảy máu đầu rồi mới biết anh em Geeked

@ các bác ngoài HN: hiện giờ không biết còn nhiều anh em ở HN không hay là nghỉ hè về quê hết rồi? Anh em nào có thể cùng ngồi ăn miếng bánh, uống miếng nước được thì xin lên tiếng.

@  các bác ở SG: tình hình là tuần sau có thể em vào Nam chơi, có ở SG một đêm, mong rằng buổi tối hôm đó anh em có chút thời gian để em có dịp gặp mặt. Dự kiến là ngày thứ 2 tuần sau em vô, sáng thứ 3 là đi rồi, nếu có thay đổi gì em sẽ báo lại sau.

Hẹn sớm gặp mặt anh em! Smile

kirinhn 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hi anh kirinhn. Nhà em ở HN luôn, nên hè ko đi đâu hết. Có gì cho em 1 chân nha.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
tiền quà hậu đãi hí hí
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

@kirinhn: như đã thỏa thuận.

@leehonso: bác nhớ gọi cho em thông báo giờ giấc và địa điểm khi đã sắp xếp được chỗ "ăn chơi". Kì này không "bắn" kịp lên Củ Chi đâu ! héhé

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ấy da, bác kiến đã bò về tới Việt Nam rồi đấy à, sao bò đi sớm thế. Bác ngàn phố í ới bác mãi kìa!!! Cho bác ấy chiêm ngưỡng dung nhan bác 1 lần trong đời với chứ…WinkÀh mà bác có biết nói Tiếng Việt không đấyStick out tongue

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thì đó giờ tui hẹn mọi người rùi nè, hẹn gặp một bữa nhiều anh em luôn ấy chứ, bác nào có rảnh thì ghi hộ em số điện lại dùm em. Đã có số của bác nganpho rồi.

@ otcay : tui chỉ viết được tiếng Việt thôi chứ chắc quên cách nói rùi, nếu gặp nhau bác cứ vác tiếng Lào ra nói chuyện với tui Stick out tongue 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Tối nay bác alo cho em luôn đi. Đi uống nước nói chuyện
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ok! tối thứ 6 ra Da Lat với bachdieu999 và ttmd14. Tối chủ nhật đón chuyến xe sớm nhất về sg để còn diện kiến với bác.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác kiến đừng có mà nghe lời dụ dỗ của Alee, sp m&m đi lên Củ Chi ăn mấy cái món dế, bò cạp, châu chấu gì đấy đảm bảo ăn xong lên máy bay người ta đuổi xuống đấy. Ớt nói thiệt đấy. Sp mời bác kiến tới quán kem mà sp với sư tỉ hay tới áh…ha ha ha Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
@ bác nganpho: bác có số đt của anh em không, hẹn tối nay sợ hơi gấp mọi người chưa biết, nếu có đủ số thì em gọi luôn, không thì để tối mai nhé.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

do có một số người bận nên chuyển vào tối thứ 6, anh em HN ai đi được thì ghi danh và cho số đt nhé. Với cả có ai biết quán nước nào hay hay không? Em chẳng biết hẹn mọi người ở đâu cho dễ.

Số đt của em là 0963060787.  

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Hẹn gặp anh em HN vào tối thứ 6 nhé, 8h trước bưu điện trung tâm chỗ hồ Gươm nhé.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác vô Sài Sòn nếu đi tàu thì sẽ qua Nha Trang, nếu thế thì báo tui giờ tàu chạy và đi tàu gì, nếu được thì tui sẽ ra ga bắt tay bác cái!
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em không đi tàu, nhưng sẽ ra Nha Trang, chưa biết ngày cụ thể, bác cho em xin số đt, có gì đến Nha Trang em goi ;)
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoong tui 0972 285012, vui lòng chào đón bác đến với Đam San Nha Trang
rockfan22003@yahoo.com
Page 1 of 4 (48 items) 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net