Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

SƯ PHỤ NINJA ƠI (%)

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
aotuong Posted: 07-28-2010 2:13 | Locked

Dog Chả là mình rất là khá cứng đầu. Đọc nốt nhạc cũng biết chút chút. Mình chỉ thích thổi sáo cho bản thân nghe chứ không thích thổi biểu diễn hay chỉ cho ai đó. Nên trường phái cảm âm rất phù hợp với mình. Không cần biết nhiều, chỉ cần biết thổi số bài thôi.

Đặc biệt mình thích cái cách ký âm theo trường phái số ninja lắm. Dễ học (nhóm tụi mình học theo cách đó thổi các bài mình thích rất nhanh) nhưng số lượng bài ký âm trên diễn đàn theo trường phái ninja ít quá.

Vậy mong anh ninja, người thích trường phái kiểu số này có thể gửi mấy sheet nhạc số theo trường phái ninja cho tụi em học tập nha.

Thanks bac ninja rất nhiều.

Y/M: hoidacobuonkhong19852005@yahoo.comDevil

Photobucket

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
CucTimAnNgot replied on 07-29-2010 22:57 | Locked
ôi ôi bác ninja có đệ tử kìa he he , bác ninja ơi , em có một thỉnh cầu đã từng nói ở topic offline mà chả ai trả lời cả , đó là bác có thế quay lại bản mục tân dân ca với phong cách giống như lần offline mà em được xem trên youtobe không , bài đó nhiều người nói với lại bị cắt mất đoạn sau , hic :D ,hãy cho kẻ đàn em này được toại nguyện nhe , đừng để khi em nhắm mắt mà vẫn còn ray rứt :D:D:D
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
aotuong replied on 08-17-2010 3:04 | Locked
Gặp anh NInja tuy nhỏ con nhưng làm việc dứt khoát, nhanh nhẹn lắm. Keke Stick out tongue

Photobucket

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 08-17-2010 11:46 | Locked

CucTimAnNgot:
ôi ôi bác ninja có đệ tử kìa he he , bác ninja ơi , em có một thỉnh cầu đã từng nói ở topic offline mà chả ai trả lời cả , đó là bác có thế quay lại bản mục tân dân ca với phong cách giống như lần offline mà em được xem trên youtobe không , bài đó nhiều người nói với lại bị cắt mất đoạn sau , hic :D ,hãy cho kẻ đàn em này được toại nguyện nhe , đừng để khi em nhắm mắt mà vẫn còn ray rứt :D:D:D

Rất tiếc là mình không có máy quay KTS và cũng không muốn quay video lại. Cám ơn bạn vì lòng "hăm dọa"! Hi vọng có một ngày nào đó gặp trực tiếp bạn để hướng dẫn thì tốt hơn. Mong là lúc đó bạn còn thổi sáo Big Smile. Thân

Dụng lực đả lực
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net