Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tìm nơi học sáo!

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
bachdieu Posted: 11-05-2008 23:14

các bác cho em hỏi ở bình dương, khu vực trường đại học thủy lợi có chỗ nào dạy sáo trúc không hoặc bác nào có chỗ sinh hoạt chỉ cho em với, em có đứa em học ở đại học thủy lợi cần tìm nơi học

thanks!

Việt Nam Mến Thương!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

đại học thủy lợi ở đâu vậy bác. gần đại học khtn à. nếu là khu đó thì có rất nhiều người biết thổi sáo. cỡ trên vài chục. hihi.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
bachdieu:

các bác cho em hỏi ở bình dương, khu vực trường đại học thủy lợi có chỗ nào dạy sáo trúc không hoặc bác nào có chỗ sinh hoạt chỉ cho em với, em có đứa em học ở đại học thủy lợi cần tìm nơi học

thanks!

tiếc cho em bạn là không có chỗ nào dạy sáo ở đó cả!! còn chỗ sinh hoạt sáo thì mình cũng chả biết. Kêu em bạn học or hay ghi đi, hix bình dương chán bỏ xừ...

ForQuel'Thala
Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

cảm ơn các bác đã chia sẻ, trường đại học thủy lợi em không biết có gần dhtn hay không, em của em nói ở huyện thuận an, tỉnh bình dương, cách bến xe 3 cây, sát chợ bửng. phiền các bác biết chỉ cho em em với.

Onggiamesao ơi cho đệ biết số điện thoại của vài người hay điểm sinh hoạt ở khu vực nào được không? Thanks!

Việt Nam Mến Thương!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
bachdieu:

cảm ơn các bác đã chia sẻ, trường đại học thủy lợi em không biết có gần dhtn hay không, em của em nói ở huyện thuận an, tỉnh bình dương, cách bến xe 3 cây, sát chợ bửng. phiền các bác biết chỉ cho em em với.

Onggiamesao ơi cho đệ biết số điện thoại của vài người hay điểm sinh hoạt ở khu vực nào được không? Thanks!

bạn ơi, trường bạn nói là DHTL gần trường THPT Trịnh Hoài Đức đó mà, mình tuy nhà ở tx Thủ Dầu Một nhưng mình đi qua đó thường xuyên như ăn cơm bữa. Còn chợ bạn nói sao mình không biết nhỉ?? Mình chỉ nghe nói chợ Bún chứ chợ Bửng thì chưa nghe bao giờ!!

ForQuel'Thala
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net