Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HIỆP KHÁCH HÀNH

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 3 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao Posted: 10-16-2007 3:51 | Locked
các bác ơi bài này là bài hát trong phim hiệp khách hành, nghe hay lắm,
link:http://mp3.baamboo.com/Mp3/default.aspx?search=hiep%20khach%20hanh&choice=1&page=1&tab=mp3
 các bác nghe thử, có ai thích thì thổi rồi post lên cho em học hỏi với nhá.
hiện tại em đang vừa nghe nhạc vừa nhìn những dòng chữ trong bài thơ hiệp khách hành ẩn ẩn hiện hiện trên màn hình rồi
 tĩnh tâm suy nghĩ về thế gian xem có ngộ ra chút võ công thượng thừa nào giống như nhân vật chính trong phim không heheheIndifferent
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Vậy bác ráng tìm thêm em “Nhậm gian gian” nữa, cả 2 ngồi gặm bánh mì hòa tấu tranh sáo cho nó giống Tiếu ngạo giang hồ, chứ hiệp khách đảo chủ không có biết thổi sáo đâu.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 10-17-2007 22:52 | Locked

hic, mọi người không thích bài này hử, em thấy hay đấy chứ, nhưng mà khó thổi quá.

thiệt đúng là biển người mênh mông, tri kỉ khó tìmIndifferent 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
HUY replied on 10-26-2007 21:00 | Locked

bac dua luom ban nhac len thi moi thoi duoc chu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
doidondoc replied on 10-28-2007 21:24 | Locked

pac' ppst bai nay` len di emtap thu xem

em cung ga` ah`

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 10-29-2007 2:15 | Locked
  he` he`, minh` co' bit doc ban nhac da^u, ta^p mo` mu". minh` ko co' ban nhac, hay cac ban cung mo` vo"i minh cho vui. ma^y bai` nhac phim TQ hay dao' de?
que^n, co' cai' bai` "len nham kieu hoa" nay` nghe cung~ phe^ lem', em tha^y' thoi? sa'o cung~ hay : http://www.badongo.com/fr/vid/113590
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
doidondoc replied on 10-31-2007 19:43 | Locked

tui po' tay. ko co ban nhac mo sao dc, tui dau phai la nahc si~ . thoi nghe no hat do~ ghien

ah ma bai nay cung hay ghe

pac' con bai nao nua hok cho lun

_______________-

doidondoc

Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net