Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bonjour tout le monde !!!

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 0 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
saovn Posted: 03-13-2009 6:00

Em thấy trong damsan có vài thành viên học tiếng Pháp, ai học thì vào đây điểm danh nhé, em cũng học tiếng Pháp, hiện đang là sinh viên đại học Thương mại.

Đam mê sáo, sắp xa tổ quốc, cần có tiếng sáo để nhớ về quê hương.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Anh giơ mô.. tôi xoa Big Smile .

Nỉ mẫn hảo.Các bác có ai học tiếng Trung không thì cũng qua điểm dânh nốt chứ nhỉ ?. Cả tiếng Lào nữa, tiếng Thái cũng hay đấy, còn tiếng Anh thì phổ biến quá rồi,khỏi vào không chật hết topic nhỉ.

Bạn này kêu gọi cái này làm gì thế nhỉ ? Đây là diễn đàn về nhạc dân tộc cơ mà.Biết rằng chúng ta đang trên đà hội nhập,cái gì cũng phải biết,ngoại ngữ là rất tốt,nhưng mà đâu cần phải lập topic để gọi vào điểm danh làm gì cho tốn diện tích.Từ phần topic giới thiệu về bản thân,bạn cũng có thể biết ai có cùng sở thích với mình rồi.Lúc đấu tưởng bạn đưa lên một bài hát tiếng Pháp được thổi bằng sáo trúc Việt Nam cơ, .............

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Bonjour mon ami, comment vous vous appellez vous?, j'apprends le francais aussi et maintenant je suis l'etudiant du lycee HN-AMS. J'apprends le francais depuis que j'ai 6 ans, et vous. Et Pouver vous jouez le bambou flute? Si vous voulez me rencontrer,vous pouvez me contacter par cet email truongson203@yahoo.fr
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

diễn đàn Đamsan.net nhiều người học tiếng Pháp ghê!Surprise

moi aussi, j'apprendre le francais depuis que j'ai 6 ans, et maintenant, je suis élève de la classe 12F1 du lycée CVA. :P

Hiepkhach203 là bạn của Linh22791 hả? hay là học lớp dưới 10(11)? "jouer" sáo bao lâu rồi?!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các thành viên học tiếng Pháp em được biết là:

detuvodanh

linh22791

hiepkhach203

saovn

SapinT em nữa

...

Nhạc pháp có bài Donna donna và Love is blue em đã post rồi hé! hé! hé!...

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Not Ranked
tiểu cầm thủ
mình học năm 1 ở khoa học tự nhiên. nhưng là ở tận hồ chí minh cơ. mới học tiếng pháp 1 tháng à. không biết ở đây có ai cũng học khtn ko nhỉ
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net