Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

ai vậy nhỉ ?????

rated by 0 users
This post has 2 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh Posted: 03-12-2008 3:41

thứ 2 vừa rồi,tức ngày 10/3/08 tại trường THPT Chu Văn An-Hà Nội- có chương trình biểu diễn văn nghệ của các thầy cô thực tập trường ĐH Sư Phạm.Trong buổi biểy diễn có 1 tiết mục sáo nhưng điều đáng nói ở đây là người thổi sáo đã chơi bài " về quê " rất hay và không những thế coònthổi được 2 câu cuối "ai ơi bưng bát cơm đầy......." của bài này.

Em cũng đã  vài lần lên diễn đàn và nghe anh lee thổi bài này nhưng không thấy anh thổi 2 câu cuối.

Vậy người đứng trên sân khấu hôm đó là nhân vật tiếng tăm nào ngoài bắc vậy??? Ai có thể cho em biết với.....

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
rất cảm ơn bác tinhtang về lời nhận xét thẳng thắn này. Có lẽ em nên xem lại cách sử dụng ngôn ngữ và nội dung của câu hỏi của mình.
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Page 1 of 1 (3 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net