Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mẹ yêu con ( Nguyễn Văn Tí)

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 0 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
tuan_anh Posted: 04-25-2009 10:43

Mẹ yêu con ( Nguyễn Văn Tí)

http://www.mediafire.com/?omxj4o2uyzw

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hay á !
Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Bài này tui mới tập, anh em cho ý kiến nhé!
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

lấy hơi vài chỗ chưa đúng, lúc ngừng lấy hơi tại mấy đoạn đang giữa câu nghe chưa xuôi

thổi cũng hơi hơi quá nắn nót

nhưng mà mới chơi được vậy là tốt lắm doỳ

cho đại 7 điểm

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
dùng từ nắn nót  rất hợp với bài này. :)
một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

tuan_anh:
Bài này tui mới tập, anh em cho ý kiến nhé!

Lần sau xin " Bói Gia " tập cho nó hẳn hoi,,,,,ngon lành cành đào rùi hẵn post lên.....

Coi như mọi người được mãn nhĩ luôn.......

Chứ tập chưa hay đã post lên để mọi ng nhận xét thì rõ là mới tập thì chưa hay mà....ai cũng bit....tại sao phải hỏi mọi người những thứ luôn đúng ấy nhỉ...... Tongue Tied

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Ok, rút kinh nghiêm, he he.

Dạo này bận quá, chưa thu lại được.

Tập đủ bài rồi post luôn.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Tuấn Anh ngắt và lấy hơi khi lên nốt cao vẫn chưa tiến bộ so với 2 tháng trước tí nào đâu nhé. Hôm đó em tưởng là do anh run khi thổi trước đám đông, bây giờ nghe file này thì hóa ra ko phải. Em kết luận là cứ đến nốt cao cuối câu thì anh vẫn cứ để bị kiệt hơi (run rẩy) như người mới tập vậy, ko hề có sự chuẩn bị trước đó gì cả Super Angry
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Cái này mình cũng biết là chưa cải thiện được Kmath ah. Vẫn biết là phải lấy hơi xuống bụng rồi mới nhả ra từ từ, như thế hơi mới đầy, khỏe.

Nhưng mà chưa tập được, híc. Có thể là do mình chưa xông hơi kĩ trước khi thổi. Giờ phải tập kĩ khoản lấy hơi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hehe, có vốn để chuẩn bị viết tiếp topic các sai lầm của người mới tập rồi, các bác nhớ đón đọc nhá Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net